Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Because of money.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bubu Msemaovyo, May 16, 2008.

  1. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna vijana wawili walitorokea Uingereza kutafuta maisha, mmoja katika ya vijana hawa wawili alijifanya kujua sana kimombo akamwambia mwenzake kwamba wakifika Uingereza ikiwa Mzungu akiuliza swali la kwanza jibu liwe US (sisi) swali la pili jibu lake liwe BECAUSE OF MONEY.
    Baada ya kufika Uingereza siku kadhaa baadaye wakiwa mitaani walikuta maiti ya mtu aliyekuwa ameuawa kwa kuchomwa visu sehemu mbali mbali za mwili. Wakiwa katika kushangaa, akatokea mzungu na kuwauliza kama ifuatavyo:

    Mzungu: Who killed this man?
    Vijana Us
    Mzungu Why?
    Vijana Because of money
    Mzungu akapiga simu polisi wakapelekwa Segerea ya Uingereza hadi leo.
     
  2. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2008
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    A good start for the weekend
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hehehe haya naona kibonzo
     
  4. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2008
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,002
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Hii inafaa gazeti la Sani. Sio hapa.
     
Loading...