Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BBC: Wanzazibar warudi toka Somalia walikokuwa wamekimbilia baada ya machafuko

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 6, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,117
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Hawa ni wanzazibari ambao walikuwa wamekimbilia nchini Somalia mara baada ya machafuko visiwani humo na wakaamua kwenda kuishi Somalia toka 2001 hadi leo.Wanzanzibari hao wenye asili ya Pemba kwa idadi yao ni 21 wamepokelewa katika uwanja wa Karume na watatunzwa na UNHCR kwamiezi 4 na kuachwa wajitegemee.

    Concern
    Je Somalia ndio salama zaidi kuliko Zanzibar au Tanganyika?
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Mmoja kakaa miaka 11 kapata mke na kuzaa watoto 6!!
     
  3. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,117
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Kawapataje wote hao
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    wamefuzu mafunzo ya kuteka meli? (najuwa hii BBC hawajaxema?)
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    duh alshabab ndo washaingia zenji sasa
     
  6. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kapewa zawadi kule Somalia.
     
  7. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hawa jamaa kwa kuzaa...!?
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Yaani wakuke Mombasa waende Somalia? Kulikuwa na amani gani Somalia 2001?

    Sasa hivi Kenya inapigana na Al-Shaabab, labda hawa walikuwa wapiganaji huko sasa mambo yamekuwa mambo wakaona warudi. Ningeshauri serikali iwafuatilie kwa makini.
     
  9. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    nashangaa wameamua kurudi wakati mambo yanaanza huko zenji... wrong timing.
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Hiki ni kituko kingine jamani,kule kwa Al shabaab kuna amani gani mpaka wakimbilie?hapa nina mashaka na hao watu inawezekana walienda kupata mafunzo kwa Al shabaab,wangechunguzwa kwanza.
     
  11. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Du inawezkana kweli hiyo?ana uwezo gani wa kuwatunza watoto hao sita katika miaka 11, guy must be very rich
     
Loading...