Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BAVICHA Vs SHIBUDA. Mechi hii imeishia wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Scolari, Jun 22, 2012.

  1. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ile mechi kali ya BAVICHA na SHIBUDA ndani ya CHADEMA imeishia wapi?

    Je kikao cha BAVICHA tulichoambiwa kilikaa kumjadili huyu mtu kiliamua nini?

    Tuliambiwa kikao hicho kilikua chini ya Katibu Mkuu wa BAVICHA Ndugu MUNISHI, kwa nini mpaka leo hajatoa majibu ya hicho kikao kwa umma kwani umma uliandaliwa kupokea majibu ya hicho kikao?

    Na vipi tofauti za HECHE na Makamu wake zimeishia wapi?

    Nakumbushia tu kwa kua bado tunahitaji majibu juu ya SHIBUDA.







     
  2. P

    PakavuNateleza JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 762
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 60
    Shibuda ulikuwa ni upepo tuu.umeshapita
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kama mlikuwa mnategemea anguko la CDM kupitia shibuda kwa taarifa yenu Chadema ni Chama makini zaidi ya mnavyofikiria
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mshenzi hii habari inawakilisha id yako vizuri kamanda
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Umemaliza mkuu,I reserve my comment!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...