Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bavicha taifa katika kikao cha leo.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbaga Michael, Apr 29, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kuna kikao cha Baraza la vijana Chadema Taifa kinaendelea hivi sasa Jijini Dar es salaam kilichoanza leo. Atakaepata updates yoyote kuhusu kikao hicho atuwekee hapa.
    Nawakilisha
     
  2. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Vikao vyao ni siri. Kamati kuu imekutana, hakuna taarifa
     
  3. S

    Sultani kambe Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .........uvccm wata meet morro
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kikao chenyewe kinahusiana na nini?
     
  5. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,440
    Likes Received: 4,623
    Trophy Points: 280
    Tutazipata minutes za kikao cha UVCCM coz tuna watu wetu wa kumwaga, ila kwa BAVICHA subiri wasemaji watanena, hakuna mamluki mle.
     
Loading...