Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Batilda Burian mkuu wa mkoa Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kizomanizo, Dec 20, 2010.

  1. k

    kizomanizo Member

    #1
    Dec 20, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari za fasta zinasema Batilda Buriani ndiye mkuu mpya wa mkoa wa Arusha baada ya kubwagwa kwenye kinyang'anyiro cha ubunge katika jimbo hilo hilo. Bado sija-confirm!
     
  2. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    We Junior member acha kuleta habari ambazo hujaconfirm. Huo ni uzushi na umbea
     
  3. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hatutaki umbeya humu
     
  4. c

    chelenje JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Impossible to impossiblelize facts which is impossible !!!!
     
  5. E

    Epifania Senior Member

    #5
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Suppose it turn out to be true, will you appologize?
     
  6. semango

    semango JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    yawezekani ikawa kweli, liongewalo lipo na kama halipo basi lipo njiani linakuja.kwani sisiem watu!!!
     
  7. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    JK yuko seriuos hawezi kumleta AR la sivyo anataka maendeleo yarudi nyuma kwani huyo mama hataweza fanya kazi na mbunge aliyepo. Hiyo itakuwa sabotage ya maendeleo ya Arusha mzee na JK anajua hilo hawezi fanya huo upuuzi
     
  8. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    ..Gerald2008,refer what JK did in Mbeya (Mwakipesile)
     
  9. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kamwe JK hawezi fanya hivyo, kwani anajua kilichotokea Mbeya baada ya kumweka Mwakipesile aliyeshindwa na Mwakyembe. Tsunami alilopata yeye analijua....
    So Batilda hapati appointment yoyote kwa JK , believe me.....
     
  10. K

    King kingo JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Hivi ni nani alikuambia JK anataka maendeleo?????????????
     
  11. k

    kizomanizo Member

    #11
    Dec 20, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bwana Mponjoli, hizi rankings za kwenye forums na discussions hazina maana kubwa sana wala katika maisha hazina ishu, endelea kukusanya pointi tu! Great thinker /sarcastically!
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Taratibu mkuu..This comment was uncalled for!
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Atakuja kuteseka sana in case ikiwa kweli..Mazingira ya kazi kwake yatakuwa magumu mno kiasi atasurrender mwenyewe!...Na hivi wanavyomchokonoa Mbunge hapa Ar ndio wanapoteza imani kabisa!...
    WaSHAURI WA jk wanaosoma hapa JF bora wamwambie huyo mzee asifanye hilo kosa, atajutia bure!
     
  14. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Kikwete ni mtu wa kukomoa watu na likelihood ya huyo mama kuwa mkuu wa Mkoa wa Arusha na Masha kuwa mkuu wa mkoa wa Mwanza ni kubwa sana!! Ngoja mtasikia na hapo ndio mtajua mkwere ni mtu wa aina gani. Hata kama kweli atawateua hawa wapambe wake kuwa maRC katika hiyo mikoa ajue atakuwa anawatesa sana kwani hawatakuwa na amani; Mwakipesile Mbeya haheshimiwi wala hathaminiwi na uRC wake na hawa sidhani kama wangefurahia maisha ya aina hiyo!!
     
  15. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ndo mpaka iwe ila tukiendelea kupost vitu ambavyo si confirmed patakuwa hapatoshi humu.....imagine na mimi nakuja na yangu..LIPUMBA KUTEULIWA KUWA KOCHA WA TIMU TAIFA YA MIGUU YA TANZANIA KUMRITHI POULSEN....bado siajconfirm
     
  16. B

    Batale JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 391
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Mwana JF taratibu ndugu unataka tuchangie hisia zako ambazo hata wewe hujaziamini?.

     
  17. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Namshauri Mkulu ampange Kamanda Tibaigana Mkoa wa Dar es Salaam.
     
  18. l

    liman Member

    #18
    Dec 20, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big up mama
     
  19. Tshala

    Tshala JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 242
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani tusicrash kwanza tungoje hata mpaka siku iishe, mimi ya TIDO MHANDO yalikuja hapa that day hata kuchangia na kusema thanks kwa mleta habari nilishindwa, lakini asubuhi nilibloo mapigo nikasema JF kweli kiboko, hapa ni source ya Information. Serikali ya Tanzania ni zaidi ya tuijuavyo lolote kwao lawezekana!!
     
  20. k

    kizomanizo Member

    #20
    Dec 20, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nahitaji uhakika, sio mchango! Kama kuna mwenye uhakika!!
     
Loading...