Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Batilda Burian karibia anadata jamani... Mlio karibu naye msaidieni

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanazuoni, Oct 28, 2010.

  1. M

    Mwanazuoni Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 12, 2008
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikua nasikiliza BBC mcahan huu huyu mama mgombea wa Arusha alikua anahojiwa na BBC kuhusu green guards wa CCM.
    Ajabu ameshindwa kujibu lolote...anongea kwa panic na anachodai ni kuwa hata Chadema wana Red Brigades ambao wamefundishwa mafunzo ya kijeshi.

    Anadai yeye tayari ana kura 9000 za maoni hivyo ana 50% ya kura za Arusha. Lema yeye kateuliwa tu na mwenyekiti wake na kupachikwa Arusha.

    Duh! anavyoongea utadhani hana PhD

    Nadhani baada ya uchaguzi hospitali nyingi zitajaa wagonjwa wengi wanaosumbuliwa na pressure including huyu mama

    Kazi nzito
     
  2. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Umenikumbusha ngoja niangalie profile Yake
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Unacheza na peoples power
     
  4. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani lazima awe mbunge? Watu wengine bana:doh:
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ni mmoja wa wezi, wajanja na walaghai wa nchi yetu tunayejitayarisha kumtosa.
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh kazi ipo mwaka huu!!
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Keshatumika na wajanja sasa anaona anaukosa ubunge hivi hivi ilhali watu washamlamba kwa saaaaaaaaaaaaana tu
     
  8. K

    Keil JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani Jimbo la Arusha Mjini lina wapiga kura 18,000 tu? Mbona anajibu as if hajaenda shule kabisa?

    Ninaona dalili zote za mchezo mchafu kwenye kura za maoni, maana hayo majibu yake yanaashiria kwamba alitarajia akishapitishwa na CCM kuwa mgombea basi angepashinda kwenye uchaguzi mkuu.
     
  9. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mimi namshauri tu asubiri viti maalum atapoteza maisha bure kwa pressure, siyo kila aliyesoma anao uwezo wa kuongoza jamani.
     
  10. K

    Keil JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Viti Maalum ameishachelewa maana vyote vimejaa. Alishauriwa vibaya na Lowassa akitarajia kwamba angeshinda kirahisi. Sasa labda asubiri vya kuteuliwa iwapo JK atabahatika kushinda vinginevyo ndo imekula kwake.

    Hata wale walio shinda viti maalum nao kwa sasa matumbo yako moto, maana hawataweza kupata viti 100 kama walivyozowea, mwaka huu imekula kwao. Kwa hiyo wale walioshika nafasi za pili kwenye uwakilishi wa mikoa kuna hatihati ya kwenda mjengoni.
     
  11. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa historia ilivyo, kinamama wengi wamekuwa waoga kugombea.

    Mimi naomba nimpongeze mama Buriani kwa moyo huu wa kishujaa, tukumbuke kuwa hakusubiri vitu maalu...oh sorry viti maalum.

    Kwa heshima kwa wanawake na kuwaunga mkono kwa kuingia kwenye mapambano siwezi kumshambulia.

    Mwisho naamini CHADEMA imeshachuka jimbo la AR mjini, tunasubiri kuthibitisha tu 31 October.

    TUACHANE NA HAWA KINAMAMA JAMANI, TURUDI KWA FISADI JK DAKTARI WA UFISADI.
     
  12. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtasema sana mwaka huu. Lakini Shemeji etu ndio MBUNGE hapo Arusha.
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Wapigakura waliojiandikisha mwaka 2005 walikuwa ni zaidi ya 120, 000 na hivi sasa waliojiandikisha ni zaidi ya 150, 000. Kwa hiyo kama anategemea kura 9,000 basi afadhali ajitoe...maana amekwisha kushindwa tena vibaya......Lema mwaka 2005 alipata kura 45, 000 na bado alishindwa na Mrema aliyepata 47, 000.................
     
  14. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Eti akihojiwa na BBC leo tena amesema atashinda kwa 90% na ushahidi anao kwa sababu eti anakubalika na hata watoto wanamfahamu teh teh!!

    Tusimzuie kujifariji jamani wewe unataka anywe sumu, au ungekuwa wewe ungesemaje? Hakuna mwanasiasa anayesema jamani ninaona ninashindwa sasa . Huwa ni wakaidi sana huwa wanategemea kipenga cha mwisho hata kama wanaona wamefungwa magoli 10 bila wanahisi kuna muujiza pale mwisho. ILA KWA BATILDA MCHEZO UMEISHA KABSA HANA KITU
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Fame ya Batilda Arusha inashuka kwa kasi ya kutisha, na wala asidhani waliompa kura za maoni watampa kura za uchaguzi Mkuu...tofauti ni kama Mbingu na Nchi!!

    Jana nilikuwa kwenye eneo linalomilikiwa na ccm, nilishuhudia wanaccm kibao wakimponda na kusema kuwa hawawezi kupoteza kura zao kwa mtu wanayeona wazi kuwa hawezi ubunge!..baadhi yao wakavua tshirt za kijani na kuelekea NMC kuliko na mkutano wa Lema!
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kama jina lake linavyomaanisha kwa Kiswahili

    Burian = Goodbye
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nasikia huyu mama ni mjamzito! Kuna ukweli?
     
  18. M

    Mwera JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli burian kwaheri
     
  19. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hongera sana Batilda.
     
  20. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Umati wa Jana umemchanganya akili
     
Loading...