Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bashe alivyoukwaa uenyekiti wa UVCCM kwa njia za panya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mudavadi, Oct 12, 2011.

  1. m

    mudavadi Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hussein Bashe alikuwa ni mgombea wa kinyang'anyiro cha uenyekiti wa UVCCM kabla ya nafasi hiyo kutengwa kwa ajili wa wagombea kutoka visiwani. Alipojaribu kuwania nafasi ya Makamu Mwenyekiti alishindwa kutamba mbele ya Benno Malisa. Lakini kwa ustadi mkubwa muungwana huyu ameweza kutumia werevu wake na ukaribu wake na mafisadi wakwasi na kuwafanya wamteue kuwa mwenyekiti wa kukusanya maoni juu ya namna UVCCM inavyoweza kujibadili na kuwa ya kisasa. Katika kamati hii ambayo katibu wake ni katibu mkuu wa UVCCM Martine Shigela, yeye ndiye msemaji mkuu na sasa yeye ndiye msemaji mkuu wa UVCCM na hawa akina Shigela na Malisa sasa wanaripoti kwake.

    Inasemekana sasa hivi yeye ndiye anayeendesha jumuiya hiyo kwa fedha anazozipata kutoka kwa wakwasi hao na hata ziara za Benno Malisa sasa hivi zimekuwa zikiandamana na Fred Lowassa, Bashe na girl friend wa Malisa Mboni Mhita. Hawa ndiyo wanaomfadhili Malisa na kumpangia nini cha kufanya na kuongea. Kimsingi Bashe na wakwasi wake wamefanikiwa kuigeuza UVCCM kuwa mdomo na chombo cha Lowassa na kwa njia hii Bashe amefanikiwa alichokuwa anakitafuta kwa muda mrefu, tena bila jasho. Hili limewezekana baada ya kubaini udhaifu na njaa ya Shigela na Malisa.
     
  2. n

    ndutu Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kubenea alilisema hili siku nyingi mpaka akapigwa BAN. Malisa na Shigela wameidhalilisha UVCCM katika namna ambayo haijawahi kuonekana, na hii yote ni sababu ya tamaa na kukosa upeo. Halafu Malisa anadai kwamba eti kuna watu wanatumiwa na wawania urais 2015, kana kwamba yeye siyo kijana wa kazi wa mgombea urais.
     
  3. b

    banyimwa Senior Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna wakati nchi hii huwa siielewi. Huyu mteka meli alitamkwa kwamba si raia wa nchi hii. Anaachwa vipi kupiga siasa katika nchi ya kigeni?
     
  4. T

    Tiote Senior Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    If you rattle a snake you should be prepared to be beaten. Wamemchekea huyu dogo sasa ndiye anayetumika kukiyumbisha chama na hata serikali.
     
  5. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamaa ame-graduate kinoma. Alianza na kuwatafutia mabibi wakubwa zake na sasa ndiye anyetumika kama dynamite ya kukilipua chama na kwa vile yeye hana cha kupoteza hajali kama nchi hii itageuka kuwa haitawaliki kama kule Puntiland alikotoka.
     
  6. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haishangazi wala kustaajabisha kwa SIASA ZA TANZANIA & KUPAKANA MATOPE...kesho yake anageuka kuwa ni 'lulu'.
    This is the Tanzania I know.
     
  7. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,727
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sio mbaya wenye akili zao wanajua na kanuni ni ile ile USE AND ABUSE.Kama hao wanaowapa PESA wako Laboratory wanapumulia mashine sembuse makarani wao.Si ajabu kwa kuwa WHAT GOES AROUND COMES AROUND,walipata vyeo kwa majungu na naniniii sasa muda ukifika miti itaongea na nguvu itaisha .
     
  8. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kweli hii nchi haijawahi kuishiwa vituko.

    Hawa uvccm si ndio walikuwa wakimshambulia FTS na ENL kwamba rais wa nchi hii 2015 hawezi kutoka kaskazini? Kwamba rais ajaye ni ,mwenyekiti wa ccm JK ndiye anamfahamu.

    Sasa mara hii tena wameshahamia kambi ya kaskazini? Kweli njaa nyingine mbaya sana. Hatahivyo ni bora mara mia moja rais ajaye atoke kaskazini kuliko ukanda wa pwani. Ndugu zangu wa ukanda wa pwani mtanisamehe bure kwa hili.
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Nakaribia kukaa kimya!
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Paw noma! Kamlambisha BAN Kubenea!
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Siasa za hawa wahuni nzinajulikana sana..........acha waendelee kutoboana macho........two years down the line watakuwa vipofu tayari!!
     
  12. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Rais alijisahau aliposema hayo! Akikumbuka atatwambia hile kauli yake imeishia wapi maana alitamka yeye mwenyewe kwa mdomo wake bila aibu.
     
  13. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Utakuwa huitendei hai nchi yako. Paza sauti, usichoke!
     
  14. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Waacheni hawa vijana wafanye wanachoona kina faa. labda EL ni chaguo la watanzania
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwenye red hapo,i thought Benno was married,au?
     
  16. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Bora Lowassa angekuwa president kuliko huyu m.kwere legelege. Hii post imekaa kimajungu majungu na kujihami kama Nape. Mtoa hoja hana data wala uthibitisho zaidi ya kudhania. Usiishi kwa kudhania kama mgambo wa jiji, weka data tujue hizo fedha zilichukuliwa bank gani na walikabidhiana lini, sio kukurupuka tu baada ya kuona gazeti la Bashe limewageuka magamba
     
  17. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Wewe unamshangaa huyo Bashe, Mkapa ni raia wa Msumbiji lakini ameweza kuwa rais wa Tanzania kwa mika kumi. Nchi hii we acha tu, ndiyo maana Mzee Ruxa aliwahi kusema Tanzania ni kichwa cha mwenda wazimu.
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    jamani kwani BASHE alishapewa utanzania???
     
  19. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Swali hilo halijapat jibu.
     
  20. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Maswali ya kibwege hayo. Tuko mahakamani hapa? Kwani hizo wanazofanyia kampeni halali wamewahi kusema wamezitoa benki gani?
     
Loading...