Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza Vs Ngereja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Musambwa, Jan 26, 2012.

  1. M

    Musambwa New Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nichukue nafasi hii kumpongeza Raisi Mwai KIBAKA na wakenya wote kwa ujumla kwa hatua waliochukua kumuwajibisha Jaji Nancy Baraza kwa kile alichokifanya, kumbukeni ni takribani miaka 2 iliyopita Mh Ngereja alifanya kitendo kinachofanana na hicho kwa mlinzi wa ATM lakini hakuna hatua yoyote aliyochukuliwa, hata wanaharakati walikaa kimya.
     
  2. l

    luckman JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Tanzania ni nchi? Ina viongozi kweli haaaaa, sina uhakika na siwajui!
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ushkaji ndo uliotawala tusitegemee lolote jipya kutoka kwa hao mabazazi
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    umenikumbusha kweli,
    hivi yule mlinzi wa ngeleja si alifukuzwa kazi,
    na kuambiwa alikosa maadili, hebu nikumbushe mkuu.
     
Loading...