Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

baraza la mawaziri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gaza, Nov 17, 2010.

  1. G

    Gaza Senior Member

    #1
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wakati wananchi wana mategemeo labda mbunge wao atakuwepo kwenye baraza jipya la mawaziri sisi wa korogwe vijijini hatuna chetu mbunge wetu ni mbumbumbu ile mbaya wala hajui kilicho mpeleka bungeni
     
  2. J

    Jahom JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2010
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sasa mnaanza kuona. Mwachei ajikimu
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Hivi ni nani aliwachagulia vileeeeee???
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Ni yule prof?
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Amini nakuambia hata kama mbunge wenu ni mbumbumbu kiasi gani lakini kama ana uswahiba kidogo tu na JK, hatokosa uwaziri so wala usiwe na hofu mkuu.
     
  6. w

    watarime Senior Member

    #6
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani nyie mlichagua mbuge ili akawe mwakilishi wenu au mlikuwa na shida na WAZIRI???????????
     
  7. J

    Jof Member

    #7
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usiseme prof, sema mganga wa kienyeji bana!
     
  8. suamakona

    suamakona Member

    #8
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani huyo mbunge wenu aliteuliwa au mlimchagua?
     
  9. kinja

    kinja Senior Member

    #9
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Itakuwa NEC
     
  10. kinja

    kinja Senior Member

    #10
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jof upo sahii mno
     
  11. M

    MtazamoWangu JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 313
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hii nchi inaelekea pabaya sana, ukiwa na uwezo wa kuwanunulia sukari wapiga kura na kuwa na uwezo wa kutoa chochote basi unapata uongozi kilaini....walimuacha Dr.Mndolwa ambaye alikuwa ana nafasi nzuri ya kuwa waziri wakasema wanamtaka kilaza mwenzao......imekula kwenu..
     
  12. Gottee

    Gottee Senior Member

    #12
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 7, 2008
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi kumbe watu huwa wanagombea UWAZIRI na si UBUNGE? Makubwa!
     
  13. K

    Kiti JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya na waganga wa kienyeji bungeni, makubwa hayo. Afungue kliniki yake hapo bungeni atapata washirikina wenzie. Labda JK aanzishe wizara mpya ya matibabu ya asili ampe huyo jamaa.
     
  14. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mi huwa nikisoma post ka hizi huwa nacheeeeeeeeeka sana halafu natamani niwaite wote walopiga kura niwachape mpaka basi. Yaani nikwambie tu kuwa kuna mpango wa kuunda wizara mpya ya unajimu na tiba za asili! katibu wa kudumu wa wizara hiyo ni Shekh Yahaya. Haya poleni
     
  15. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    maji marefu??
     
  16. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    walichaguliwa ,wala hawakuchagua wenyewe..kama wangechagua wenyewe wasingemwita mbumbumbu..mimi sijui huwa mnachagua tu mnapopewa kofia,t-shirt au sukari bila kufikiria atawafanyia nini..haya kazi kwenu
     
  17. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    akaanze na YULE WA VUNJO!
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    atapewa wizara ya michezo ili awe anaroga timu uchukuwe world cup
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mamaaaa yangu ..nimecheka sana hii..Anzishe wizara ya Tiba za asili na mambo ya kurogana
     
  20. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Kinanani walimpigia kura? au mlikuwa mmekunywa mnazi wakati mnapiga kura?
     
Loading...