Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza la Mawaziri "kuvunjwa"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ugali, Aug 17, 2011.

  1. u

    ugali Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Mwanahalisi ya leo imeripoti kuwa kunauwezekano wa baraza la mawaziri kuvunjwa muda wowote baada ya kwisha kwa vikao vya Bunge. Kwani JK ameona kuwa halimsaidii kutatua matatizo ya wananchi
     
Loading...