Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza la mawaziri kuvunjwa. Mwakyembe, Mwandosya kutoswa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumakidogo, Dec 17, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tetesi kutoka katikati ya sebule la bro wa magogoni zinasema yuko mbioni kupangua baraza la mawaziri wakati wowote kuanzia sasa. Katika upanguzi huo mawaziri wote wenye matatizo ya afya kuwekwa kando huku sura za vijana zikitawala zaidi. Inasemekana Mh EL naye mara hii anaweza kuambulia chochote.....
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Duh! Leo lini...!!!!!!!?????
     
  3. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jumamosi...???
     
  4. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 827
    Trophy Points: 280
    Nahisi kama vile umeota hiyo bro af ulilala sebuleni
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    hivi EL naye ni kijana?......................au JK anataka kumeza matapishi yake?
     
  6. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Na mi nina tetesi nepi anahamia CHADEMA mazungumzo na viongozi wa cdm yamekamilika
     
  7. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...choooonde...choooonde...ulevi...nooooooooooma...........
     
  8. D

    Dan08 Member

    #8
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 23, 2009
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Tetesi tetesi tu
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Ukiona tetesi zinatawala ujue pana shida.
     
  10. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tetesi au umbea, KJ c yuko Uganda?Au umezinasa huko huko!
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Future ya JF kama HOME OF GREAT THINKERS iko wapi???
     
  12. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Peleka hii Jukwaa la Chit Chat
     
  13. N

    Ngoiva Lewanga Senior Member

    #13
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda Ngeleja kamkera anataka kumwondoa kabisa.
     
  14. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #14
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    tetesi mwisho huwa ni kweli

    kwani Gazeti la mwanahalisi lilishatoa habari hii kitambo sana,sasa mda si mrefu litaiva,kwani tupo watu wa aina tofauti,kuna wale waliokaribu na magogoni na sisi tulio mbari na magogoni so TETESI mwisho itakuwa kweli tu
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    umbea ni ukweli ambao haujapewa ruhusa kuongelewa kwa hiyo hiyo ni tetesi..
     
  16. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wacha tusubiri mwisho wa siku mambo yote yatakuwa hadharani na haitakuwa lumours tena
     
  17. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #17
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mletaji kaja na tetesi jamani, siyo kila kitu peleka huko! Utakuwa ujinga. Tetesi si zinaruhusiwa jamani. Lisemwalo lipo.
     
  18. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #18
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Basi vizuriií
     
  19. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #19
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mmambiwa hiyo ni tetesi tu.
     
  20. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #20
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mazungumzo ya nini. Kwani wanamnunua
     
Loading...