Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza jipya la mawaziri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rational, Apr 30, 2012.

  1. R

    Rational Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima kwa wote. Ujanja wa JK. J.K anampango wa kubadilisha baraza la mawaziri na siyo kuwawajibisha mawaziri waliyofuja mali za umma. Ujanja anaotaka kuutumia J.K si kuwawajibisha ila atabadili baraza zima na kuwaacha wale waliyo husika ili ionekane kuwa hawajawajibishwa bali ni timua timua ya wengi. Kwa hiyo msahau kuhusu wao kupelekwa mahakamani. Kwani akiwawajibisha mawaziri hao pekee atalazimika kupambana na upepo wa kuwapeleka mahakamani.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hata yeye hatumtaki analea na kufuga wezi
     
  3. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    kikwete ni vampire kwa hapa tz, yaani sifuri, uozo, yaani huyu mtu anakera sana, nchi inaelekea kubaya sana kwa ajili ya huyu jamaa, shime wa tz inatakiwa tuchukue maamuzi magumu.
     
  4. R

    RMA JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikititisha sana kuona watanzania wanakosa mang'amuzi juu ya jambo hili! Wengi wametega masikio yao ili kusikia tu uteuzi wa baraza jipya la mawaziri. Ingekuwa katika nchi nyingine kabla ya jambo lolote, ajenda kuu hapo ingekuwa wahujumu uchumi kupelekwa mahakamani; tena kwa maandamano ya hali ya juu na hata fujo! Hili ndilo jambo la kwanza ambalo lingesubiliwa kwa hamu na kila mtu. Lakini kwa Tanzania ni kinyume chake! Kinachosubiriwa kwa hamu ni uteuzi wa mawaziri wapya! Baada ya uteuzi tuendelee kudumisha amani na utulivu! Haya nayo ni mazingaombwe mengine! Bado tuna safari ndefu!
     
  5. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hiyo habari umeipata wapi au ni mawazo yako?
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,998
    Trophy Points: 280
    Tulikuwa na imani sana na mkulu wetu alipochukua nchi lakini bahati mbaya imekuwa kinyume
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    aahh wapi
     
  8. W

    Welu JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Atasubiri apigiwe kelele zingine ndipo aamue kuwashtaki wachache kwa kesi ambaya anajua watashinda. SWALI; Hivi hao mawaziri wakiondolewa kwa ajili ya WIZI, je,watafaa kuendelea kuwa wabunge?
     
  9. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Kwa Tanzania watafaa.Mfano mzuri,Chenge,Lowasa,Meghji etc
     
  10. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hayo ni mawazo yake tu.
     
  11. j

    jitu1 Senior Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 28, 2009
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    You read my mind. Very well said.
     
  12. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,760
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Kwa kuongezea kuwawajibisha hao mawaziri ni sawa na kujiwajibisha yeye mwenyewe kwani haiwezekani dege litue, tena nasikia la kijeshi, na kubeba twiga bila TPDF, TISS kujua. Pia JK lazima amekuwa akipata mgao! Tatu watoto wanaiga mambo ya baba!!
     
  13. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    peke yako, usinisemee mimi na ukoo wangu.
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Salama ya Jk ni kuwafukuza hao wezi wenzake na kuwapeleka mahakamani. Tofauti na hapo umma tutatoa azimio la kumwajibisha yeye mwenyewe.
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    uko sawa na mimi. Sijawahi kuwa na imani na Jk. Nilijua ni mkora tu.
     
  16. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Tusubili tuone nni kitatokea,vipo vyombo vyasheria vyenye wajbu wakuwashugulikia waalifu.na ucshangae kusikia ma'mkwe waziri tena.
     
  17. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwani hoja ya zitto imeshaondolewa?
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuwawajibisha ndio nini? unaweza kumwajibisha mtu asiyewajibika? Kaa fikiri kabla hujajibu, unaonesha huielewi maana ya uwajibikaji.
     
  19. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,568
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    si kuwafuga bali anashiriki wizi pia ni mwizi mwandamizi
     
  20. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Liko wapi???? Ujingaaaa
     
Loading...