Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shinikizo la kubadili baraza la mawaziri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jp Omuga, May 3, 2012.

  1. Jp Omuga

    Jp Omuga JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,107
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Kikwete ni CHAGUO LA MUNGU.....somo gumu kueleweka lakini ambalo MUNGU alitaka tulisome kwa lazima
    ili baadaye tuwe makini linapofika suala la uchaguzi wa Mkuu wa Kaya.......

    Tusitegemee jipya kutoka kwake hata akibadilisha baraza la mawaziri kwa mara nyingine.....Yeye binafsi ni dhaifu, anauma na kupuliza, bingwa wa kulalamika na kuomba "public sympathy" aonekane mwema badala ya kuwasimamia na kuwawajibisha wazaidizi wake!! Utasikia anadai "Huu ni upepo tu utapita".......Ajali ya kisiasa.....


    Aliwahi kusema "......(.....) Usipokuwa tayari kuliwa huli..... Sasa unataka kula tu bila kuliwa.....Haiwezekani...."
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Majungu tu hayo. Acheni Rais aunde baraza la Mawaziri bwana hayo maneno ya vijiweni hayana tija kwa sasa.
     
  3. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​aanze kuliwa yeye kwanza halafu wafate macamba wenzake
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    KENGEMAJI NAONA UNANUFAIKA NA MFUMO.aunde asiunde kwe2 sawa 2..2shapigika na magamba.
     
Loading...