Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza danganyifu la mawaziri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crucifix, Dec 29, 2011.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Rais anadanganya (mfano : kuhusu Dowans, IPTL)
    Makamu (sio msemaji sana so si rahisi kusikia uongo wake)
    Waziri mkuu anadanganya (mfano : mauaji Arusha)
    Waziri wa ulinzi anadanganya (mfano : yakilipuka tena ntaachia ngazi......)
    Waziri wa nishati anadanganya (mfano : umeme na jairo)
    Waziri wa fedha anadanganya (hadi anaumbuliwa na magazeti kuwa uchumi unadorora)
    Waziri wa elimu keshawaongopea walimu hadi wamemzoea
    Waziri wa sheria anadanganya (mfano : katiba)
    Mwanasheria mkuu mdanganyifu
    Waziri wa mambo ya ndani mwongo
    ................
    ...............
    ..............
    tutaikomesha vipi hali hii?
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Tuhamie Rwanda watawale mifugo
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hata katibu wa baraza la mawaziri<luhanjo> muongo.Unakumbuka alidanganya suala la Jairo?Unakumbuka aliwadanganya walimu waliojiendeleza ki elimu eti wakae mkao wa kula mambo mazuri yanawajia?Jamaa wakanawa mikono kusubiri neema ije hadi sasa nadhani ni miaka miwili hamna kitu.Labda tuhitimishe kwa kusema serikali nzima ni ya kilaghai FULL STOP!
     
Loading...