Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

barabara zimeharibika chini ya mwaka mmoja serikali inasemaje

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrews, Aug 26, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Hapo ni wapi mkuu, tupe data zaidi ili tuchangie.
    Lakini kwa vyovyote hapo ni mchina tu.
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Hapa ni wapi?Naona Magwanda pia walikuwepo!!
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapo kama Kitinku, karibu ya Manyoni, sina uhakika nakisia tu kwani mleta mada hajasema ni wapi kama ni hivyo basi hicho kipande kilijengwa na kampuni ya Kitanzania.
     
  5. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ingawa mleta mada hajazama kwenye particulars ukweli ni kwamba barabara nyingi zilizojengwa na utawala huu na ule uliopita chini ya ufisi na ujambazi ni za muda. wamepewa ten percent na kuachia wezi wenzao watupige changa la macho.
     
  6. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Pale Kintinku ni bomba mkuu.
    Wakandarasi waliojenga stretch ya Dodoma-Manyoni, KONOIKE, walifanya kitu ya uhakika .

    Nafikiri hapo ni mteremko wa Senkenke kuelekea Shelui.
    Wachina hao.
     
  7. T

    Tata JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,235
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Barabara za nchi hii hazitakaa zidumu mpaka hapo usafiri wa reli utakapoimarishwa ili malori ya mizigo yapungue barabarani. Hata ukijenga barabara ya kiwango cha nchi zilizoendelea za ulaya na marekani bado zitaharibika kutokana na uzito kubwa wa malori ya mizigo yanayopita barabarani.
     
  8. m

    manucho JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Serikali yetu ni sikivu
     
  9. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Mtoa mada , uko kwenye msafara wa Dr Slaa au vipi?
    Twajua mmepita hapo jumamosi mchana kuelekea Igunga.
     
Loading...