Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

barabara ya ikulu iliyofungwa ni mradi wa polisi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mdawa, Nov 28, 2011.

  1. m

    mdawa Senior Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu hii barabara ya nyuma ya ikulu ambayo hufungwa saa 12 jioni hadi saa 12 alfajiri inatumika na walinzi kama mradi wa kuwatoa pesa. Kwa mgeni si rahisi kujua njia imefungwa na hawa jamaa wakikushika badala ya kukurudisha wanakutisha ili wafanikiwe kukutoa pesa za kutosha. Kama viongozi wa wangekuwa waungwana wangeweka kizuizi ikifika jioni kinafungwa badala ya kuendelea na hii fedheha inayoendelea karibu na makazi ya rais wa nchi yetu. Naomba maoni yenu jamani.
     
  2. u

    utantambua JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Au waweke tangazo kubwa kujulisha umma mwisho wa matumizi ya barabara hiyo
     
  3. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kibao kilichopo ni kwamba barabara imefungwa wakati wote(24hrs). Inakera na haieleweki sababu lakini Hali ndio hiyo
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,081
    Likes Received: 6,752
    Trophy Points: 280
    sababu muzee anakuwa
    kadoz haitakiwi
    kumbuguzi halaaa
     
  5. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,534
    Likes Received: 1,768
    Trophy Points: 280
    Wangefunga barabara zote zinazoizunguka Ikulu ningeelewa. Hivi kuna mtu anajuwa sababu za kufungwa ile barabara na zingine kuachwa?
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamaa wanalipwa mshahara laki moja na ushee na maisha magumu Dar wameamua kujiongezea kipato kimtindo.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Polisi ni Mradi wa Ikulu ya Serikali ya CCM. Hiyo barabara ni mradi wa Ikulu
     
  8. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Al Shabab...
     
  9. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tunaendesha magari kulingana na alama za barabarani. Alama ipo na dereva yeyote kutoka popote duniani akiiona atajua kuwa panakatazwa na hataenda. Akileta kiburi basi atkayompata huko kayatafuta mwenyewe.

    BInafsi nimeshakumbwa na suluba za kuendesha gari kimazoea. Pale Dodoma ukitoka Dodoma hotela kuelekea Uzunguni, mita kama 20 kuna kona ya kuelekea UDOM. Na ni hapohapo kuna ofisi ya Waziri mkuu nadhani. Miaka ya nyuma nilizoea kuwa napiga kona kushoto na kuelekea Chimwaga kabla hata UDOM haijafikiriwa kuwepo. Wiki juzi nikaenda Dodoma na nikaingia kichwa kichwa bila kuangalia kibao chenye alama. Sikufika mbali askari wakanisimamisha. Nikawabishia kwa nini wananizuia basi wao wenyewe wakanipeleka kwenye kibao. Hakika sikuwa na ubishi tena na nikatoa faini yao.

    Ukifikwa na hali kama hiyo huna haja tena ya mjadala. Kwa sababu kosa kama lile tumezoea kupigwa faini lakini usisahau kuwa ukileta ubishi unaweza hata kusondekwa rumande au hata kifungo kisochopungua mwezi mmoja.

    Hivyo, tusitafute sympathy kwa makosa yetu kuhusu sheria tunazovunja eti kwa sababu wengi tunazivunja. Tuvne tunachokipada.
     
  10. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,884
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160


    Labda ndio escape route
     
  11. c

    calmdowndear JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    kwa nini ukifanya U Turn Tanzania unakamatwa hata kama hakuna kibao kinachokataza usifanye U turn?
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,099
    Likes Received: 5,290
    Trophy Points: 280
    Kuna sababu gani Kikwete kuifunga njia hiyo? Mbona marais wote waliiacha wazi? Anaogopa nini? Au mwenzetu ndio wale wanaoambiwaga kaoge barabarani saa tisa usiku?
     
  13. c

    calmdowndear JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2016
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Usanii tuuu
     
Loading...