Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bar ya kimboka,club ya gineva za buguruni zafungiwa kutoa huduma kwa wateja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by C programming, Jul 1, 2012.

  1. C

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Kwa wale ndugu zangu mnaopenda kwenda kujipumzisha siku za weekend na kupoteza muda bar ya kimboka na club ginevva inayokesha mpaka asubuhi zimefungiwa kutokana na

    1.wizi wa nje nje uliokuwa ukifanywa na vijana wa kihuni

    2.kuongezeka kwa malaya walio kati ya umri miaka 10 mpaka 16

    3.wanafunzi wengi wa shule za msingi kuonekana wakifanya biashara eneo hiloo........

    Kwa hiyo wateja wote mnashauliwa ..........kwenda eneo la bar ya sewa kwani kuna ulinzi wa kutosha
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,749
    Likes Received: 4,488
    Trophy Points: 280
    Duh wameniweza
     
  3. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Pole mkuu. Ila usihofu tutaagiza vijiwe vingine toka nje ya nchi.
     
  4. C

    C programming JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    nenda sewa naona huduma pale huwa zinatolewa
     
  5. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    lile kundi la wahalifu na 'wafanyakazi' litakwenda wapi?
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,749
    Likes Received: 4,488
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaaaaaa kumbe hii bidhaa nayo inaweza kuwa-imported kama madokta, mawaziri, Marais,,,,,,,,,........
     
  7. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Serikali yetu ni sikivu sana mkuu. Usihofu, ngoja tuwasiliane na mamlaka husika.
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,749
    Likes Received: 4,488
    Trophy Points: 280
    Mbavu zangu weeee, hivi mlishalifanyia upembuzi yakinifu? Na kwamba wananchi wawe na subira suala hili linashughulikiwa? Bunge letu bhana, aaaah kajisemea mtu mmoja kuwa this is another silly season
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!wametuletea usumbufu usikuwa wa lazima!
     
  10. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kutokana na kwamba sehemu ile ni muhimu sana ktk pato la taifa (uuzaji wa pombe), serikali yetu makini haiwezi kuachia mapato hayo yapotee. Serikali kupitia wizara husika inafanya mazungumzo na nchi marafiki na tayari Urusi imeonesha nia kubwa ktk hili. Hivo tunawaomba wananchi muwe wavumilivu kwa muda huu na tunawahakikishia swala hili litapata ufumbuzi ndani ya wiki moja.
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,749
    Likes Received: 4,488
    Trophy Points: 280
    Swali la nyongeza; kwakua Bar zile zinaletea taifa kipato kikubwa sana kutokana na aina za biashara zinazoendelea pale, na kwakua wateja wake ni pamoja na sisi waheshimiwa Wabunge, Je huoni kwamba sasa ni wakati sahihi kabisa wa Kuunda tume kwa ajili ya kuangalia utekelezaji wa Jambo hili? na je huoni sasa kuwa ni wakati muafaka kabisa kuliingiza suala hili kama mojawapo ya vipaumbele vyetu ili kuonyesha kuwa tunatekeleza ILANI ya Chama kwa Wananchi?? nashukuru sana
     
  12. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    mkuu tujulishe hizo bidhaa zimehamia wapi tuzifuate huko?

    hayo mahitaji ni muhimu sana, na watumiaji wake ni wengi ila wengine ndio vilee hujifanya hawatumii kumbe wao ndio watumiaji wakubwa zaidi...!!! :eek2:
     
  13. Ngalangala

    Ngalangala JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 297
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    pigo kubwa sana kwa mteja mm
     
  14. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nashukuru mheshimiwa mbunge kwa swali lako zuri. Swala la kutekeleza ilani kwa vitendo sio ombi ni lazima. Tayari imeundwa tume huru kwa ajili ya kazi hiyo na ili kupanua wigo wa mapato katika sekta hii, tunafanya mazungumzo na ofisi ya bunge ili bidhaa hizo zipatikane hata humu bungeni. Pia tunafanya mawasiliano na wizara ya ujenzi iweke matuta na kufukia mitaro na mashimo yote mbele ya sehemu zote zinazofanya biashara hii ili kuhakikisha wanywaji hawapati ajali kwani kumpoteza mmoja wao ni pigo. Pia tumeiagiza wizara ya uchukuzi iangalie uwezekano wa kupata usafiri kwa watumiaji hawa, hii itatuhakikishia mahudhurio mazuri. Asante mheshimiwa!
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,749
    Likes Received: 4,488
    Trophy Points: 280
    Nilikua niombe mwongozo ila kwakweli majibu yako yameniridhisha sana, na amini kwa hali hii Wapinzani hawana la kuongeza. ila kwa kuweka kumbukumbu za bunge vizuri kwene hansard zako ni vyema Siri-kali yako na bunge lako tukufu likaongeza kipengele hiki kuwa; Bidhaa zile hazitatozwa VAT ila upande wa Vinywaji uendelee kupanda bei tu.
     
  16. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Eeeee (****taja jina hapa) tuokoe waja wako, maana pale ndiyo sisi walala hoi tulikuwa tunaponea. Buku moja tu mtu umepata starehe na kusahau shida zako. Jolly club tutaweza kwenda kweli sisi walala hoi????????????? Ama kweli aliyeshiba hamjui mwenye njaa!!.
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,563
    Likes Received: 1,621
    Trophy Points: 280
    alietoa wazo hili Mungu wa Mbinguni amwongezee baraka ilikuwa ni aibu sana
    na naomba niwaeleze hiyo sehemu watu wakubwa wakubwa wamekuwa wakipaki magari yao kwenye parking za mbao kuomba waletewe vijibinti ..nikipita usiku najiulizaga hivi nipo tanzania ama uzinzinia kwa kweli
    Rhaha ya milele ampe ee bwana na mwanga wa mbinguni amwangazie aongezewe cheo kwa amani
    AMEN
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,563
    Likes Received: 1,621
    Trophy Points: 280
    Ama kweli aliyeshiba hamjui mwenye njaa!!.
    MPWA WANAGAWA UNGA WA BAKHRESA NINI HUKO MPAKA KUNA NJAAA??
     
  19. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,656
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Labda huduma ya kinywaji lkn ile bidhaa nyingine ya sewa choka mbaya imezeeka mno not for human consumption.
     
  20. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kwa vile unaonesha una uzalendo sana na taifa, nakuteua rasmi kuwa mjumbe wa kamati ya kuratibu swala hili. Labda nikukumbuse kuwa Hansard zetu haziandikwi kwa mkono hivo kila tunalojadili liko safely documented.
     
Loading...