Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bar code

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by magee, Jun 8, 2012.

  1. m

    magee Senior Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Msaada namna naweza pata barcode.muhimu
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Ongea na huyu , anafanya kwa hao watoa barcode pale Upanga 0779 620 116 au 071-907-0982
     
  3. m

    magee Senior Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nashukuru sana mkuu!God bless!
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Poa kamanda,
    Umecheki nae lakini??
     
  5. M

    Manyovu Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    [Ongea na huyu , anafanya kwa hao watoa barcode pale Upanga 0779 620 116 au 071-907-0982[/QUOTE]

    Hi Shark, naona huyu yuko Dar, vipi kwa tulioko Arusha kuna ambaye una contacts zake? Na mie nilitamani kwenye stationery yangu niweze kuona kama inawezekana kuweka system ya bidhaa zote kuwa coded.
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Watoaji wa Barcode kwa Tanzania ni hao tu (GS1) peke yake, cheki nae tu, labda wanao huo utaratibu kwa watu wa mikoani pia.
     
  7. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Cheki na huyu jamaa ni mkurugenzi ktk hilo kampuni la GSI anaweza kukusaidia kwa huko Arusha anapatikana kwa 0713666616
     
  8. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wafanyakazi wanaongeza za daladala, unataka kuwathibiti kuvutia wateja kwa bei za uhakika zisizobadilikabadilika?
     
  9. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wat is barcode?
     
  10. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    What this business is all about?
     
  11. Ericus Kimasha

    Ericus Kimasha Verified User

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 27, 2006
    Messages: 454
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mpaka mwaka jana nilikuwa natoa huduma ya GS1 Barcode kuanzia allocation ya Global Trade Identification Number (GTIN) mpaka origination ya Barcode. Baada ya ujio wa GS1-Tz nimeachana na Hizo allocations za GS1 na nimekaimisha barcodes za UPC-UCC, EAN, Universal Containers Shipping Codes, na Asset Managent Identification Services. Ukiwa unahitaji la codes tofauti na zitolewazo na GS1 Global basi naweza kukuunganisha.
     
  12. K

    Kosmio Senior Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu naomba contacts zako.
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Nini Faida za Barcodes kwenye bidhaa? Au ni hii tu ya kuwedha kuuza bidhaa kwenye super market na kimataifa tu?
     
  14. M

    Manyovu Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Hi Shark and Kisusi

    Nashukuru kwa contacts, nitawasiliana na wahusika ili nione wanavyoweza kunisaidia kupata huduma hii.

    Be blessed.
     
  15. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Kaka,
    Mkurugenzi pale ni Mdada, why unasema ni "Jamaa"??
    Au jamaa haiko gender oriented??
     
  16. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mhhh naona hii mitaa hainihusu sana!
     
  17. Ericus Kimasha

    Ericus Kimasha Verified User

    #17
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 27, 2006
    Messages: 454
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Angalia kwenye chumba chako cha PM...nimekutumia
     
  18. m

    mbeshere Member

    #18
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi natoa mkuu barcode,barcode reader na barcode scanner nipigie tuongee biashara 0754432409 niko Dar..
     
  19. K

    Kosmio Senior Member

    #19
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    asante mkuu.
     
Loading...