Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bango la JF..... Umewahi kupitia haya?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by gambachovu, Mar 13, 2012.

  1. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Binadamu tunapitia mambo mengi katika maisha yetu.

    Nimeamua kuanzisha uzi huu ili tupeane uzoefu wa mambo yaliyotukuta,na kujipa matumaini mapya ya kusonga mbele,na kuwapa pole wenzetu,kwa yaliyowakuta.

    Hapa chini ni baadhi ya masahibu yanayowakuta watu katika nyakati tofauti.

    1.Kusingiziwa kosa lisolokuwa lako,
    -iwe upotevu
    -forgery na mengine kama hayo...

    2.Kuibiwa mali
    -samani(furniture)
    -Computer/Laptop
    -Gari na vingine kama hivyo

    3.Kupita maeneo yenye vibaka na kuporwa

    4.Kutapeliwa
    -simu za mkononi,hela,n.k
    -kiwanja,nyumba,gari,n.k.

    5.Kufiwa na boyfriend,au girlfriend,na husband,wife.

    6.Kutishiwa maisha kwa njia ya simu,barua,na au message ya simu.

    7.Kufanyiwa upasuaji wa aina yoyote katika mwili wako,iwe jicho,goti,uvimbe,ya uzazi,na nyinginezo..

    8.Kupanda gari binafsi,basi la abiria,treni,meli,boti,au ndege na ikatokea
    -Puncture,ama ajali kabisa
    -Kutekwa,na au ujambazi,na misukosuko mingine kama hiyo..

    9.Kufiwa na mtoto,au watoto

    10.Kupigana na,ama kupigwa na mwenza

    11.Kupewa miadi hewa(haijalishi ni mpenzi ama siyo),kuwa mkutane mahali,nawe ukaenda na ukaganda hadi likakuchwea...

    12.Kudondoka ghafla kwa mshtuko,hofu au kwa lolote lile lingine..

    Karibuni..
     
  2. Kibua

    Kibua Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    13. Kuachwa na mpenzi uliempenda sana..
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    rudia moja na kumi na moja.
     
  4. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    sitaa sahau siku nilipo singiziwaaa nimemtoroshaa mkee wa m2..ambaye hata sinaa mazoea nae na walaa sijawai hata kumsalimiaaa,nashangaa 2 story mtaani....flani ka mtoroshaa mkee wa flanii,huku jamaa akizidi kupakazaa kwambaa atanitumia watu waniuweeeeeeeeee.masikini weeeeeeeeeeeee
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,063
    Trophy Points: 280
    iliwahi kunitokea hii...posta mchana kweupeeeeeeeeeeeeeeee.....enzi hizo nilitapeliwa siemens 32(sijui jina nalikumbuka sawa sawa) na sh 5000...... baada ya zoezi la kutapeliwa ndo nikagundua kuwa nishaibiwa hivyooooo...........

    hii iliwahi kunitokea....nilimpoteza kwenye ajali ya gari....ilinichukua muda kurecover....nashukuru kwa sala na maombi nilifanikiwa......sasa nimemove on nikapata mwenza mpya, ananipenda kwa dhati na tuna watoto kadhaa sasa....


    pancha yess... hayo mengine noooo mbadoooo yanipite mbali.....


    hahahahaha hii ilishatokeaga mkuu. sidhani kama kuna ambaye haikumtokea hii mmmmh!!!!
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,063
    Trophy Points: 280
    i see....
    pole sana...unaweza hama mtaa hivi hivi...
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    namba 11....tena wa hapa hapa Jeiefu....siku ya Valentina....
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahaha! Sio PJ kweli?
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    yeye ndie aliyeniingiza kwenye huo mkenge...PJ sio kabisa....
     
  10. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mtoa thread hii amenifanya nitokwe na machozi kwani amenikumbusha matukio mengi ya kusikitisha.
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Nishawahi kutapeliwa simu.
     
  12. kalukamise

    kalukamise JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 669
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    kukimbiwa na mke wa ndoa we acha tuu
     
  13. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    ha kwa hiyo bado unampigia simu mpaka leo naona umeshika kichwa kwa majonzi makubwa
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Dah, hizi experience zinakufanya unakua kabla ya wakati.

    Ukimuona yatima ana ndevu, jua moyo una mvi.
     
  15. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    nani huyoo...tena mate tumchape

    mh...pole sana...ila hata mimi nishawahi kufanywa kama hivyo
     
  16. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Pole sana kalukamise..
     
  17. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Namba 2.. Na
    Pancha ya gari pia..
     
  18. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tafadhali tupe basi uzoefu wako...
     
  19. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hayo yamekutokea?
    Pole lakini Mamndenyi,ila ungetumegea kidogo ilikuwaje,hata kama ilikuwa rafiki yako,au habari kama uliisikia kwa kusimuliwa mahali...
     
  20. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole sana B'REAL.... Na ndiyo kusudio la hii thread,kukumbuka mabaya tuliyoyapata,tunashirikishana na kupeana pole. Wengine yamewakuta mengine,na wengine yamewakuta mengine...
     
Loading...