Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bande ndagundi

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Jayfour_King, Dec 9, 2009.

  1. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwenu wadau jamii ya JF.
    Katika report ya jopo la watafiti wa umoja wa mataifa kuhusu biashara ya silaha na waasi walioko DRC wanaojulikana kama FDLR, kuna mtu kwa upande wa Tanzania ametajwa kama ndiye character muhimu kwa jina la Bande Ndagundi.

    Kwa kuwa ma papaa wengi ambao huishi bongo huwa ni prominent figure kutokana na kuwa watu wa kujichanganya na kuwa na makuta ya kufanyia mambo. Mie ningependa kufahamu kama mtu huyu anafahamika na watanzania wa kawaida kwa extent gani. Naomba wanaomfahamu watupe wasifu.
     
  2. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kweli wadau mtu mwenye info zaidi za huyu jamaa alete,maana hata akina Kabila tumesikia kuwa wameishi Tanzania muda mrefu wakijipanga kufanya mambo DRC.
     
Loading...