Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balotteli afungiwa mechi nne

Discussion in 'Sports' started by Rogie, Jan 24, 2012.

  1. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Mchezaji mkorofi wa Manchester City,Mario Balotteli amefungiwa na chama cha soka Uingereza kucheza mechi nne baada ya kumpiga/kumchezea faulo mchezaji wa Tottenham Scot Parker. Uamuzi huo umefikiwa baada ya mwamuzi wa mchezo kurudia mkanda wa mchezo huo.. Mmoja wa viongozi wa Man City amesema bado hawajakutana ili kuzungumzia suala hlo na kuangalia namna ya kukata rufaa.

    Source: www.soccernet.com
     
  2. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    nne hazitoshi! kosa alilofanya alistahili ban ya mechi tano mkuu! nahisi jamaa anabwia unga!
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Lile toto tundu sana!

    Anaanza adhabu lini?
    Kesho angetakiwa akose mechi ya Anflied kesho.
    Lakini ni mchezaji mzuri!
     
  4. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mkuu..anaudhi sn jamaa.
     
  5. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Huyu mchezaji mzuri lakini mpuuzi sana, ile foul ingempata yule mchezaji maeneo ya kichwa pengine ingekuwa msiba pale uwanjani. Mechi nne hazitoshi, angefungiwa hata mechi kumi na pia angekatwa mshahara ili ajifunze.
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tunaanza kuhesabu leo kaa ukijua hilo..
     
  7. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Amekuwa na ukorofi sn uwanjan..hii c mara ya kwanza kufanya upuuzi..angefungiwa ht miezi 3 kucheka mpira..
     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,691
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Naona soka la uingereza sasa linazidi kukomaa kisiasa,ili man city asiwe bingwa,ili man u awe bingwa FA tunahitaji kutoa adhabu sana hasa kipindi hiki hasa kwa wachezaji wa man city

    Tuache unazi na ubazazi,ni mara ngapi Rooney alikuwa anafanya utumbo uwanjani?mara apigane mara atusi mbona treatment haziko fairly?ni juzi tu mchezaji mmoja kanitoka kidogo wa wolves kampiga mwenzie kwa teke la nyuma tena vibaya mpaka akapewa straight red lakini mbona yaliishia hapo i.e ataikosa hyo mechi na zingine 2 zijazo,sasa kwa nini B.apewe siku 4 zote za nini kwamba kuanzia mechi ya kesho na ambayo kimsingi si Premier ...kwamba amekosea FA afungiwe mpaka Carling ama Premier afungiwe mpaka FA?kweli?

    Why inconsistent that much,na nyinyi mnaosema ingekuwa hata miezi3 mmezoea Tff yenu ambayo haioni aibu kumfungia mtu hata miezi6 alafu baadae wanategemea mpira ukue,lazima tujiulize kwa kina maana ya adhabu flani hasa ni nini?ni kuregulate ama ni kudissolve kabisa,ni kukomoa ama kusaidia?vinginevyo mnaweza kukuta mnatoa maamuzi kihisia ama wakati mwingine ili fulani afurahi..pole sana B,naamini timu yako itaendelea kuwashika wabaya wote

    Sie wadau tunaenjoy flavour ya sahv ya premier kwasababu imekaa vizuri na imeonesha ushindani na ndo tunafurahi sasa wengine wanaanza fitina ili fulani apite,ili fulani asipite,inakuwa kama ya bongo ambayo nilishanawa mikono make ni lazima Yanga,ni lazima Simba hata siasa zenyewe haziko hivi tena leo
     
  9. Benzoic

    Benzoic JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 410
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kazi kwenu Liverpool ...msipomfunga Man City kwenu na kikosi chake kile msahau kama mtakuja kuchukua kombe lingine tena
     
  10. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mkuu uliangalia mechi lakini? acha ushabiki usio na mpango,lile ni kosa la makusudi kabisa,wabongo tuache siasa kwenye kila kitu,mpira always ni fair play kaka!!
     
  11. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Amefungiwa mechi 4 coz hii ni kadi ya pili nyekundu kupewa msimu huu. Ni km vle alivyofungiwa Vicent Kompany.
     
  12. salito

    salito JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu dogo mpuuzi sana bora aenguliwe kimoja..
     
  13. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Dogo mpuuzi sana yule
     
Loading...