Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajeti ya wizara****

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kipindupindu, May 17, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakuu hebu tujaribu kutoa mchanganuo wa wizara mojawapo hapa nchini mwetu halafu tuone kama kuna tija kwa mtu wa mwisho(mlipa kodi)

    nianze na mchanganuo wangu

    1.kumkaribisha mh rais atakapotembelea wizara
    2.kupeleka wajumbe kwenye semina elekezi
    3.kununu samani za ofisi
    4.kununua magari mapya ya wizara
    5.semina elekezi kwa wakuu wa idara na wadau katika wizara husika(itaandaliwa na wizara husika).
    6.safari za mawaziri,katibu mkuu ili rais awasikie
    7.safari za nje ili kubadilishana ujuzi
    8.semina kwa wadau mbalimbali wa sekta inayosimamiwa na wizara including sekta binafsi
    9.kusomesha watumishi wa wizara(on job training)
    10.kuajiri watumishi wapya
    11.matangazo mbalimbali ya wizara pamoja na uhamasishaji
    14.uendeshaji wa wizara
    15.kulipa madeni ya wizara
    16.kutembelea miradi ya wizara
    17.kusimamia miradi ya wizara
    18.miradi ya maendeleo kwa wananchi
    19.vikao vya kuandaa bajeti na ripoti kwa wahisani.
    20.matumizi ya dharura.

    Wakuu naomba mnisaidie kuweka kiasi cha fedha zinazotumika kwa mambo tajwa hapo juu,naamanisha proportion(%) ya bajeti ya wizara *****

    nawasilisha.
     
  2. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimesahau moja!
    21.fedha kwa ajili ya maonyesho ya sabasaba!
     
  3. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mliojivua gamba naomba jibu!
     
  4. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata kama msikii ukweli ndo huo
     
  5. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Umesahau na maonesho ya nane nane dodoma!
     
Loading...