Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bado yapo haya!?

Discussion in 'Jamii Photos' started by X-PASTER, Jul 5, 2010.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Jul 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    duh...yani kuyaona tu mate yameanza kunitoka...umenikumbusha longi sana...hilo moja lilikuwa linaliwa na watu karibia kumi na linatosha
     
  3. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kiongozi umenikumbusha kitambo sana hivi vipi kitu mabungo bado yapo kweli, nayo tulikuwa tunaweka pilipili kwa mtindo huu kiaina wacha bwana
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Jul 6, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  5. B

    Bontowar JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2010
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Na ntarali na mbuguswa zipo
     
  6. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuuu !!! nimekumbuka mbali sana... enzi hizo niko primary skuli...!!!
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Ndio nini hiki tena :A S tongue:
     
  8. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,156
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mkuu umenikumbusha mbali sana! Hayo matunda adimu sana siku hizi,enzi zetu tuli enjoy sana.
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    effects of global warming
     
  10. Principessa

    Principessa Member

    #10
    Jul 6, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yapo...ila siku hizi ubrothermen na usister duu umeshamiri,huwezi kuta mtu anakula hivyo siku hizi...kweli old is gold jamani!

    yaani kuyaona tu,mate kibakuli...itabidi niyatafute nikumbuke enzi!
     
  11. Principessa

    Principessa Member

    #11
    Jul 6, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuh...zile za nimegee hadi kwenye asikirimu...unatia mate lakini bado mtu kakomaa tu anataka,hadi umpe!
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu kweli amekukumbusha mbali yani hadi avatar yako umeliweka moja!
     
  13. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Daah ! hayo mzee yalikuwa yanaleta ugomvi wakati wa kugawana nani anastahiki kula kokwa.
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Na mihogo ya kukaanga na mchanganyiko wa chumvi na pilipili je??
     
  15. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Du wajameni tunakumbushana mbali!!!!! enzi za shule ya msingi hizo. Unaambiwa hata ukija na embe changa utazusha ugomvi sana! Afu kuna mshkaji kanikumbusha mabungo! hivi yale matunda bado yapo kweli?
     
  16. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mabungo yako adimu kutokana na misitu mingi kukuingiliwa na makazi ya watu. Kwani yale yalikua matunda ya porini.
     
  17. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mnakumbuka embe ng'ong'o zile ambazo kokwa lake lina miiba, mafenesi, madansi ( ile jamii ya machungwa makubwa ka kichwa cha mtoto). Mawazo Potofu tuliyojijengea ni kuwa sasa hivi kula hayo ni ushamba bwana watu wanywa juice ya pakiti, burger, ice cream etc.

    It is obvious huwezi kuwa kwenye benzi ukaanza kula mabungo mafenesi and other traditional fruits.

    Jiulize nani anakula miwa siku hizi, viazi vya kuchoma, ndizi za kuchoma ( wale wanaoenda bar wanabahati kupata hizo), Kisamvu, mboga za majani ya maharagwe au kunde. Kuna togwa, ufuta, kashata hakuna nutritionist afanye tafrija ya vyakula asili vya kitanzania.
     
  18. T

    Thadeus JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2010
    Joined: Nov 24, 2007
    Messages: 262
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    Duh!!!

    Lunchtime swaaafi!! Ni muda kidogo sijayaona, kidogo nisahau
     
  19. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pale Bukoba Mjini - Karibia na Posta - opposite Bilele/Bukoba Sec: Kulikuwa na Mtanzania mwenye asili ya Ki-Asia (Mital) : Aliuza sana hii kitu: Wakati wa Break ulikuwa ni ugomvi! (early 80's)
     
  20. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hii kitu acha bana
     
Loading...