Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bado sijaelewa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyani Ngabu, Apr 11, 2011.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,073
    Trophy Points: 280
    Ni kwamba serikali imekubali kutungwa kwa katiba mpya au imekubali kuipitia ile ya zamani na kuifanyia marekebisho?

    I'm kinda not clear on this because I keep hearing confusing messages. Does anyone know which is which?
     
  2. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kitu gani hujaelewa, mswada uliosomwa bungeni kwa mara ya kwanza j4 iliyopita unazungumzia kufanyia mapitio katiba iliyopo.
     
  3. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ipo wazi wanachotaka kufanya ni marekebisho ya katiba iliyopo tu. Kama hawakubali muungano kujadiliwa je kuna nini. Kama hawataka tujadili uraisi kuna nini kitakachofanya iitwe katiba mpya? Tukiwa na serikali tatu tutakuwa na katiba mpya......
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,073
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo hawajaridhia utungwaji wa katiba mpya! Sasa kwa nini watu wanahangaika kwenda kutoa maoni yao? Au wameridhika na kufanyia marekebisho hiyo katiba iliyopo?

    Mwenzenu nilidhani kilio cha wengi baada ya uchaguzi kilikuwa uundwaji wa katiba mpya.

    We are not serious.
     
Loading...