Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bado mwezi Mmmoja Budget.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by vivian, May 4, 2012.

  1. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hivi inawezekana Raisi kutaja Baraza Jipya la Mawaziri kabla ya Budget?

    kwahiyo makatibu wa wizara ndio wataanda Budget za wizara mara hii?

    Hili Baraza litavunjwa baada ya Budget kama sikosei.
     
  2. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,341
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Tangu lini bajeti ikaandaliwa na waziri!

    Waziri anasimamia sera na ilani ya chama chake; na wataalam wengine chini ya wakurugenzi na katibu wanaandaa bajeti kulingana na mgao utakaotokana na makusanyo ya fedha.
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Ileje Elimisha iyo jamaa,waziri kazi yake kubwa naona ni kusoma pale bungen baada ya kuletewa desa na kupewa some highlights kitu ambacho ata wewe Vivian Unaweza then next kufuatilia utekelezaji
     
Loading...