Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bado haujachelewa angalia hawa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by VISIONEER, May 22, 2011.

  1. VISIONEER

    VISIONEER Senior Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [/attach][/attach]

    usikate tamaa bado haujachelewa
     

    Attached Files:

  2. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Wanachemsha kipolo hawa
     
  3. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    ndoa kama hizo,ndio zinadumu na zinakuwa na mapenzi ya kweli
     
  4. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,679
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Lazima zidumu maana life expectancy 47 years wao wameoana wakiwa na 55 years (probably) Maanake wameshakopa muda wa kuishi. Kudumu miaka miwili au mitano kwani kazi?

     
  5. Mbava

    Mbava Member

    #5
    May 22, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani sio mfano mzuri huu,vunja mifupa wakati bado meno ipo.
     
  6. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio kwamba wanabariki ndoa?
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    au ni annivessary?kama sio supplimentary,lol!
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    May 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Funga kazi..
     
  9. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Safi sana.itabidi na miye nioe nikiwa na umri huo
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Umri wa kuoa na kuolewa ni 25-30 years, km umezidi hapo umechelewa, na km ni chini ya hapo Umewahi!
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
  12. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii ni supplimentary aisee
     
  13. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mnh pale wanapokisiana...disgusting!
     
  14. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    heheeh hawa sjui kama hawakufikishwa hapo kanisani kwa wheel chair? khaaa! halaf mdingi umekula sunglass kuliko la cyborg, aisee!
     
  15. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbona mnataka kubadilisha maana ya picha. Hawa wazee hawakupiga hiyo siku cku ya harusi, bali cku ya wapendanao(V-day). It means they r blessing and praise their wedding.
     
  16. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hawa watazaa vilembwe
     
  17. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kwa ndoa za sasa ni kazi.bora ya miaka 2 au 5 lakini iwe ya furaha,kuliko 10 au 15 iwe haina furaha
     
  18. VISIONEER

    VISIONEER Senior Member

    #18
    May 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HII SIO ANNIVERSARY WEDDING, HAO NI WANANDOA WAPYA NA IMEFANYIKA HUKO SOWETO.
    MWANAMME ANA MIAKA 67 DAN TSHAMA, NA MWANAMKE ANAITWA JOYCE DLAMINI 65 WALISHEREKEA SIKU YA WAPENDANAO KWA KUOANA.
    Pensioners wedding - PHOTOS - Sowetan LIVE

    Pensioners wedding - PHOTOS
    Pensioners Dan Tshama, 67, and Joyce Dlamini, 65, celebrated Valentine's Day by getting married.








     
  19. VISIONEER

    VISIONEER Senior Member

    #19
    May 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HII SIO ANNIVERSARY WEDDING, HAO NI WANANDOA WAPYA NA IMEFANYIKA HUKO SOWETO.
    MWANAMME ANA MIAKA 67 DAN TSHAMA, NA MWANAMKE ANAITWA JOYCE DLAMINI 65 WALISHEREKEA SIKU YA WAPENDANAO KWA KUOANA.

    Pensioners wedding - PHOTOS - Sowetan LIVE

    Pensioners wedding - PHOTOS
    Pensioners Dan Tshama, 67, and Joyce Dlamini, 65, celebrated Valentine's Day by getting married.








     
  20. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #20
    May 23, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hapa game litachezwa kweli? Sina hakika, manzi angekuwa mdogo mi ningemsaidia babu, lakin kama wote ni wakongwe mi sipo!
     
Loading...