Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Back by popular demand..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 10, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Baada ya kunyimwa kula kwa karibu wiki moja na nusu kwa sababu nimeweka avatar inayonionesha kama nasokota bangi na niko mshambamshamba nilijifanya miye mgumu. Bi mkubwa hataki kusikia wala kuhubiriwa ilikuwa ni kutoa avatar au kuendelea kunyimwa "mkate wa kila siku". Nikijionesha kuwa nimekomaa katika fani ya siasa na ushawishi nimejikuta kama kajibwa koko nasalimu amri..

    Kwa kweli dada zetu msiwe mnatuadhibu hivi... kwa kweli huu ni unyanyasaji wa kijinsia!! Wakati mwingine a man has to make the wisest and the boldest of decisions just to remain in the play zone..

    :(
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    pole mwanakijiji nadhani sasa utakula kwa nafasi....
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Mar 10, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,048
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Oooh you are weak....
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,292
    Trophy Points: 280
    ha ha ha......
    he should be strong or tough??????
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ulishika makali yeye kashika mpini.....
    bora ume'sarenda' ungeketika mkono bure....

    (Lakini mzee wenzio wakinyimwaga ndani wanasepa zao kula kwa mama ntilie mchuzi jaa wali lee)

    Endelea kuwa msikivu mtii na mvumilivu
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Mar 10, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,048
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    His bimkubwa has him pussy whipped...
     
  7. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2010
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Please MMK, dawa ya moto siyo maji, ni moto; Ungemnyima na wewe! he he.
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha, hivi mkulu na wewe yamekusibu na inakuwaje unapewa mkate kila siku? mzee wetu wewe ni extreme? huchoki? akikunyima kwa mwaka akata chochote si utampa?
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    daymnnn man I thought I was so strong.. it couldn't last for a week!! gademu women.... next time I'm gonna get me a mdoli!! no arguing, no nagging, nor sexual harassment!
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Mar 10, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,048
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    there you go...
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    whaaat??? nimunyime!!? unajua kila akitembea ni watu wangapi wanajitolea wampe.. si ndiyo itakuwa "my loss is somebody else's gain"?
     
  12. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #12
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mmh MM kalishwa limbwata sio bure ! kwa msimamo wako umesalimu amri? kweli ile kitu haina bingwa!
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Mar 10, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,048
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Lol....unaogopa kumegewa siyo....tatizo unaweza hata usimnyime lakini bado wakamega vilevile....heheheheheee....let me stop....
     
  14. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu si mzee mwanakijiji nani atamchulia bibi mwanakijiji?[​IMG]
     
  15. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #15
    Mar 10, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Daa afadhali umeturudishia Mwanakijiji wetu wa zamani.Safi sana mamkubwa kwa kazi yako nzuri ya kumshawishi mzee..Big up and .Keep it up.
     
  16. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    safi sana dada mrs mzee mwanakijiji.tumenyimwa nguvu za kutunisha misuli lkn tunajua jinsi ya kuwanyongonyeza wenye misuli yao!!avatar hii ni nzuri nikiiona nakutambua kirahisi!
     
  17. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .........Hiyo ndio dawa yenu wanaume, kama hutaki kumsikiliza mrs dawa yake ni kubana tu.
    Mrs Mwanakijiji umefanya la maana sana, nafuu mr kakusikiliza na kurudisha avatar ya zamani.
     
  18. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Asante.
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mkuu hapo umeenda mbali. Kumbuka hata huku jamvini walikuwepo wanaume waliotaka urudishe avatar ya awali. Hapo umewaweka kapu moja na hao wanamama. Fafanua hapo
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280

    nafahamu.. nimerudisha na kukubali.. lakini only one person had the means to convince me to do so at my own peril! Kwa kweli.. natarajia great reward nikirudi nyumbani maana kutwa nzima njaa inauma!! Sasa ndiyo aniletee nyodo nikifika...
     
Loading...