Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bacherol of banking and financial services

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by siansakala, Aug 20, 2012.

  1. siansakala

    siansakala Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau mnisaidie,,nilichagua hiyo coz UDSM,,,wamenipa,,sasa nitakuwa nani,,,naogopa kuwa bankteller,,,ivi mshahara wao ni sh ngapi????
     
  2. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    ilo swali ulipaswa uulize kabla ujachagua iyo kozi, wewe unataka kuwa nani?? meneja au
     
  3. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160

    We mtoto kwani nani amekwambia UDSM wametoa selection zao!!! au umefuata yale majina yasiyo na udhibitisho???

    anyway inamaana wewe ulipokuwa unasoma toka umeanza darasa la kwanza hukujua unapenda usomee nini? umejazaje coz usiyojua future yake au umefuata jina zuri 'BANKING AND FINANCIAL SERVICES'?? wabongo bana huwa hatunaga future, yaaan mtu unajaza coz kutokana na jina bila kujua future yake ni nini??

    any way hiyo coz does not mean utakuwa bank teller but utasoma course nyingi zinazorelate na banking services pia financial services, tunasema unakuwa BANKER mean any bank position unaweza fanya though kazi za bank hata mtu aliyesoma socology anaweza fanya, unaweza kuwa bankteller, bank officer, or credit officer, bank auditor etc pia course hiyo inakuwezesha kufanya kazi taasisi yoyote sio bank tu, but in finance related issues.

    KUMBUKA COZ HIYO KAMA SIJAKOSEA NI MPYA PALE UDBS - UDSM. Kama umechaguliwa karibu sana hapa tupo wakongwe sie tunamiaka 5 pale sasa.
     
  4. T

    Tito Msindo Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwan udsm imeshtoa selection zake coz mi naztafta cjazpata bdo , kama unazo naomba uzitupie zikwa downloded coz wengine 2na2mia cm
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hiyo ni course mpya nini hapo ud maana najua hiyo ni ifm na iaa tu..
     
  6. M

    Mfukunyuzi Senior Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole kijana
     
  7. siansakala

    siansakala Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wabongo kwa misifa,,,l
     
Loading...