Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bachelor of science in construction management.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Jun 1, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Samahanini watanzania wenzangu,naomba kuwaulza,hivi soko la hiyo faculty hapo juu inayotolewa na ardhi university likoje i.e in terms of kuajiriwa na kujiajiri?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ngoja wadau wa ardhi university waje wenyewe kutupa ushuhuda.bt what i know,programs zote za science zinazotolewa na ardhi university ni nzuri.
     
  3. n

    ndisinzowa Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    dogo kama umexoma pcm soma civil eng.construction mangment haina dili hyo
     
Loading...