Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bachelor of Art With Education(DUCE)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by King Mutesa, Aug 23, 2012.

  1. King Mutesa

    King Mutesa Senior Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wanajamii naomba mnifahamishe..!
    Kusoma hii kozi ni lazima uwe Mwalimu.!?
     
  2. data

    data JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,817
    Likes Received: 1,696
    Trophy Points: 280
    si lazima..
     
  3. Victor Kisanga

    Victor Kisanga Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe unauliza jibu, Unakuwa mwalimu tena mwenye masomo mawili ya kufundishia.

    Ila kama ungechukua Bed (Bachelor of Education in Art) ungekuwa na somo moja la kufundisha.
     
  4. Victor Kisanga

    Victor Kisanga Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda kama unakazi nyingine za kufanya.
     
  5. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    ualimu ni sehemu ya kuanzia kwa ajili ya kupata uzoefu baada ya hapo unaweza kusepa na kujiunga na masters ya field nyingine au ukaajiriwa kwenye fani zisizo za ualimu lakini zinazihitaji watu wenye uzoefu wa kushughulika na mambo ya jamii au wenye background ya ualimu
     
  6. King Mutesa

    King Mutesa Senior Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Shukrani kaka kinduluuma maa mtaa ununishushia hadhi kabisa mimi kuwa mwalimu.......!
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mhhhhhhh!Haya mkuu
     
  8. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    usihofu kuwa walimu kwa sababu ni fani ambayo imetoa watu wengi ambao wanafanya kazi tofauti na fani ya ualimu waliyoanzia. Cha msingi ni determination na na usikate tamaa. Tena ukiwa chuo piga msuri wa kufa mtu ili kujiwekea mazingira mazuri ambayo ukiwa kazini inakupa diversity ya opportunities. hapa nina maanisha tengeneza GPA iwe nzuri at least upper second kuna mascholarship ya kufa mtu kwa wale wasiopenda kulaza damu
     
  9. King Mutesa

    King Mutesa Senior Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Shukrani kaka kidundulima kwa kunipa moyo.! Najisikia vizuri sana kwa ushauri wako.!
     
  10. n

    nsunko Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hata mm nimeipenda hiyo
     
Loading...