Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baby please,i need a space for a while!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Sep 2, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wakuu,cna ugomvi wowote na my gal,ila cha kushangaza amenitumia hyo txt,nikambana na maswali machache,akanambia ana mambo yake ambayo asingependa kuniambia yanamsumbua sana kichwa chake and she need to be alone kwa muda wa kama wiki moja hvi,so nimpe space ayamalize kwanza.sasa wakuu,ivi inawezekana akawa ananiambia ukweli au ndo kuna mwenzangu ananisaidia kuhudumia?
     
  2. Mbwiga88

    Mbwiga88 JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kuwa mtulivu tu kaka...she maybe telng the truth
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    haina noma man!
     
  4. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hamna shida mpe nafasi ,huwa inasaidia kuyatengeneza mahusiano hasa pale mmezoeana sana
     
  5. c

    christmas JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    inategemea kua umemzoea ni mtu wa dizain gani kama ni mtu wa stress na maswala mengine kama hayo hapo namaanisha kuna wale watu wanapenda kujirundikia matatizo yao pasipo kushirikisha watu wengine, lakini kama hujamzoea kua ni mtu wa stress basi hapo kuna kitu si bure
     
  6. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Samahani kuna uwezekano alikua mmoja wa wachumba wangu wawili wa zamani. Maana hio sentensi nimeambiwa hivyo hivyo TWICE halafu wakasepa. Ila tatizo kubwa ni kwamaba siwezi kubembeleza so baadae wanakuja kusema I didn't think you loved when you stayed very quite so I moved on :eek2: .
    Hehehe. Women are from Venus I tell you.
    Ila I am very sure kuna jamaa mwingine pembeni. Sasa with you around hawezi ku judge vizuri. Kwaio she needs to pull back ili imsaidie kuamua.
    Hakuna matatizo mengine yanayoweza kumfanya ahitaji SPACE from her lover zaidi ya kuwa na potential lover mwingine.

    My answer, if she has doubts than maybe we aint supposed to be together in the first place. Deuces!
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    asante kwa maelezo yako man!
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,383
    Trophy Points: 280
    Space could mean

    1.space
    2.you are so boring
    3.i have someone else who is my no 1
    4.if i tell u the truth you wont accept it
    5. i am evaluating our relationship..
    6.its a step to dumping you..
    7 anything...
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,154
    Trophy Points: 280
    hampeani speci nyie?
     
  11. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Asprin hubby, kam this way unipe sipesi!!! ebo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wiki moja si siku nyingi za kushindwa kumvumilia, hebu mpe hiyo space uone baada ya hapo ataamua nini! Ktk hali ya kawaida na kama kweli mtu anakupenda huwa nashindwa kuelewa inakuwaje mpenzio ashindwe kukueleza kile kinashousibu moyo wake mpaka aombe space, Loh!

    Vingenevyo naunga mkono hoja ya The Boss kwenye definition yake kuhusu kuombwa space hapa chini!

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    hakuna kitu kinaitwa a space katika mahusiano yaliyo kuwa kwenye mstari!kama anahitaji the space manake uhusiano wenu upo at stake kwa sababu pengine amegundua kitu cha tofauti kwako yani kuna vitu vibaya amevijua kukuhusu so anahitaji kujitafiti upya kama yupo sahihi au amepata mahusiano mengine so she need to quit!so kaa mkao wa kula!
     
  14. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180

    saluuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuute!
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,383
    Trophy Points: 280
    You are welcome
     
  16. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #16
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Space ??! Kaa chonjo.
    Moyo wa mtu ni kiza kinene alijisemea Saida Karoli. Ni msitu mnene haswa zaidi ya ule wa Mabwepande. Katu usiudharau moyo wa mwenzio maana hujui aliwazalo usijiaminishe kiasi hicho kwani siku akilishusha kombora wawezateketea kabisa kama umekumbwa na Bomu la Hiroshima!

    Moyo wa mtu!!! acheni tu wapendwa.
     
  17. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    she need a space??
    Ningependa kuona comments za mkuu Mbu kuhusu hii thread
     
  18. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu umegonga mahala pake.
     
  19. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    The boss huwa unanifurahisha sana!
     
  20. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    One week is not enough, muongezee ONE YEAR, uone anavyorudisha mapenzi fasta.
     
Loading...