Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu wa loliondo ametibu wagonjwa laki tano (500,000)

Discussion in 'JF Doctor' started by Mzalendo Mkuu, Mar 31, 2011.

  1. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kutokana na kutangaza kuwa Mchungaji Mwasapile wa Loliondo amekusanya shilingi milion 50, hivyo ametibu wagonjwa laki tano. Hii inaweza kuwa record ya ajabu ya tabibu kutibu watu wengi zaidi kwa kipindi kifupi katika historia ya dunia.
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    hapana ni wagonjwa laki moja mkuu.
     
  3. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    imagine wagonjwa elfu ishirini na tano wanatibiwa toka serikali ilipositisha wagonjwa wapya kwenda mpaka tarehe 1 say ndani ya siku 9,inawezekana kabisa figure ya laki 5 ni sahihi.
     
  4. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yah ni kweli. ila inaonekana kama vile kuna kamchezo ka kumchapa Babu mkwanja. Kwamba watu waliokwama pale ni 24,000 na na wangeisha kwa wiki moja halafu tunaambiwa muda wote tangu ameanza hiyo kazi ni sh milioni 50 kwa maana ya watu laki moja ni kama inatia mashaka kidogo! Lets assume kuwa ni kweli!
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hivi amewatibu au amewapa dawa tu? Kuna proof ya hao laki kupona? Wengine tumeambiwa wamekufa baada ya mnywo
     
  6. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Uuwiiiiii!! Ama kweli Hesabu ni janga la ki-Taifa! Yaani 500,000 X 500 unapata Milioni 50? Hata hivyo huyu babu analipa kodi kweli? Huyu anapaswa kutozwa kodi, au TRA hamjaliona hilo?
     
  7. t

    thedon JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45

    But 500 000 x 100 is 500 000. Kumbuka out of the 500, 400 is not his. I'm assuming his personal earnings have reached 50 000 000 is what is being implied by the information above.
     
  8. t

    thedon JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    I meant 500 000 x 100 is 50 000 000 hapo juu
     
  9. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Nilikwishasema Guiness book of records kama wako makini hapa wana cha kuingiza katika kitabu chao.
     
Loading...