Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu + siasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by wakozuka, Apr 4, 2011.

  1. wakozuka

    wakozuka Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    Jamani nikweli kuwa babu kawasahaulisha watanzania kuhusu dowans, katiba na maandamano?
     
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :bored:

    Kwani kashusha bei za bidhaa na matatizo mengine tunayoyapata?


    Me wala hata haijanipa relief maana gharama na ugumu wa maisha viko pale pale....kila nikilipa bili ya umeme nawakumbuka dowans, kila nikinunua sugar namuona JK..........

    Ki ukweli hakuna relief kwenye tumbo langu wala ubongo wangu japo kweli kwenye magazeti mambo yamebadilika lakini sio kwenye tumbo langu wala matata mengine

    By the way, sili magazeti wala siishi magazeti
     
Loading...