Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba Riz anapoingia jikoni....!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Sabry001, Oct 17, 2011.

  1. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jioni hii nimemuona baba riz akitumika kuadvertise tangazo la TRA....eti wananchi wenzangu toeni kod kwa maendeleo! Mwe! Me nimebaki na mawazo mengi, je ni ameishiwa kiasi hcho..? Hapakuwepo na watu wengne wa kuadvertiz mpaka rais? Au vile apenda uza sura? Me naona Hii ni kama baba kuingia jikoni kupika hali mke na watoto wako around tena hawaumwi wala hawana tatizo...!
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,068
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    huyu JK kanichosha! sina la kukoment
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wivu wa kike huo
     
  4. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Kwani baba kuingia jikoni na kupika ni kitu cha ajabu? tuache 'mentalities' za kizamani! Baba Riz kaza buti hivyohivyo!
     
  5. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh! Kumbe mkuu uingii jikoni kurekebisha mambo mpaka mansap aumwe! aaah! Mapenzi hayapo hivyo bwana jaribu siku moja huku mama na watoto wanakuangalia wakisubiri
    kupata ladha ya msosi unaouandaa banaaa lol.
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Acha akiri za kitoto, kodi ni utu wa mgongo ktk pato la taifa hivyo Raisi ni kiongozi wa serikali hivyo kutoa elimu ya kodi sio ajabu, Jamani na Mwinyi naye anahamasisha kuupigia kura mlima Kilimanjaro Uwepo Ktk Maajabu ya Dunia. Hebu tuache upinzani wa kitoto na tuweke utaifa na maendeleo mbele.
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    sioni tatizo ila nadhani anapiga debe zaidi ili KUPATA PESA NYINGI ZAIDI KUONGEZA SAFARI ZAKE ZA NJE.
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ukiona mzee kaingia kwa jiko ujue kuna mapishi spesheli anataka kuandaa
    kwa muono wangu wa kiboksiboksi naona anapiga debe hela zipatikane fasta ili hazina wazigawe mapema kwenda dowans
    ili malipo yafanyike fasta fasta,kumbuka lipo deni lingi za fedha za uchaguzi uliopita na uchaguzi ujao.
     
  9. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hana lolote ni usanii mtupu. Kodi ni muhimu lakini kama mtu mwenyewe siku zote amekuwa akiwateua marafiki zake kukusanya kodi kuwalipa marafiki zake akina Dowans. Tatizo la Kikwete ni kukwepa matatizo au kuyaahirisha na kutafuta visingizio. Sasa rais kutangaza ili iweje? Si ajiunge na ze Comedy wenzake basi? Kikwete amekuwa rais wa ajabu ambaye amekuwa mwepesi kuhudhuria misiba lakini akakosa muda wa kufanya mambo muhumi kwa taifa. Huu muda anaopoteza kuzurura na kuzika angeutumia kupambana na ufisadi tungemuelewa.
     
  10. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwani hakuna watu wengne mpaka yeye tena akawe modo wa tra kuadvertize? Amefulia bhana.
     
  11. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    For most of Africans hayo mapenzi ya hvyo yapo kidogo sana and u knw it! Hii ni kama kuwa mume *****..!
     
  12. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hakuna wivu hapo, ni mshangao tu!
     
  13. facebook

    facebook Senior Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi sioni tatizo lolote. Mbona akitumika kwenye mambo ya ukimwi, malaria hulalamiki?
     
  14. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,425
    Likes Received: 888
    Trophy Points: 280
    kwani kasitisha kwa madai pesa hazipo? umesahau kama tulishatangazia bora tule nyasi lakini uhakika wa safari uwepo
     
  15. facebook

    facebook Senior Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umenikumbusha serikali ya kidicteta ya Mkapa na Mramba
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Anapenda kuonekana onekana kwenye mambo madogo madogo.
     
  17. Nkosi

    Nkosi Member

    #17
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilimuona, mungu ibariki Bongo!
     
  18. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Jana kasema serikali itatoa shilingi millioni 497 billioni kwa maendeleo ya ukanda wa ziwa tanganyika..........nikabaki hoi
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    tatizo ni hao wasaidizi wake hawampi ushauri mzuri.
     
  20. siemens c25

    siemens c25 Senior Member

    #20
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anapiga upatu 2peleke kodi TRA ili aanze kusafiri mana serikali haina pesa
     
Loading...