Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

baba na mtoto wa kufikia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkudeson, Mar 23, 2012.

  1. mkudeson

    mkudeson Senior Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtaani kwetu kuna jibaba linatembea na mtoto wake (binti yake) wa kufikia (kambo). Mama mtu ameenda kushitaki kwa mwenyekiti wa mtaa kuwa mumewe amemdhalilisha. Naleta kwenu wanaJF kwa ushauri na mawazo maana kesi ni Jpili ya kesho kutwa na mimi ni mmoja wa wanabaraza. Ingekuwa wewe ungeiamuaje hiyo kesi???
     
  2. M

    Muhusika Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    hakuna kesi hapo.
     
  3. M

    Muhusika Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    labda msichana aliye chini ya miaka 18.
     
  4. semango

    semango JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    huyo binti ana umri gani?
     
  5. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Binti ana umri gani?
     
  6. mkudeson

    mkudeson Senior Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    miaka 19 kwa hivi sasa.
     
  7. Kimolah

    Kimolah JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 291
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    njemba imekula bi mdashi inaonja na mwana pia! huyo mama adai talaka tu kama vipi..binti nae atakuwa na tatizo kichwani ...nyama ngumu kwa matumizi ya mama yake naye atumie!? sh@**t!
     
  8. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kisheria Fumanizi ni kwa ushahidi wa moja kwa moja, kama upo hilo linaweza wekwa mezani

    Pili Umri wa Binti ukiwa chini ya 18 na ikathibitika Mzee anajivinjari

    msije anzisha hiyo kesi kumbe hakuna uthibitisho, itawagharim
     
  9. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Amwache mama mtu kwani amemkosea na amuowe binti kwani ameshamuharibia maisha!
     
  10. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Naona baba kaamua kula faida kaacha mtaji
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duuh anakula kuku na mayai yake. Huyo atakia nini malumbano bora aachane nae na huyo mtoto awakuwa na laana tu.
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kuna ushahidi?
    Au anahisi?
    Kama hakuna ushahidi wa kuwafumania hakuna kesi ni tuhuma tu....
    Kama ni kweli Lol Sina la kusema
     
  13. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Maadili yanazidi kuwa historia....
     
  14. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    kazi kwel kweli
     
  15. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wanaume wengine hasa wanalanaa, mtoto wa mkeo si nisawa na mwanao? Ndio mana wanaume wengine wakiacha mke wanachukua watoto wao....
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    Hivi inmakuwaje lakini!
     
  17. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,737
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda hii!!!!!
     
  18. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Ningemtafutia ka bwana size yake mbele ya baba yake.
     
  19. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama binti ni over 18 basi mama awapishe tu. Kimaadili haija kaa sawa ila huwezi kuwalazimisha watu kufata maadili. Kama yuko under 18 mpelekeni mahakamani (hata kama binti yuko over 18 but walianza akiwa under 18). Huyo mama akubali tu kua kapikuliwa.
     
  20. v

    valerian Member

    #20
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni tabia mbaya kwa mzazi wa namna hiyo kwani anapotosha jamii na familia yake.
     
Loading...