Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba ashindwa kumuua mwanae

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Foundation, Jul 5, 2011.

  1. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Jamaa alioa mwanamke na kubahatika kupata mtoto mmoja. Wakati mama akimnyonyesha mtoto wake, jamaa akaona mapenzi yote yamehamia kwa mwana. Kabla mkewe hajazaa, mumewe akirudi kazini alikuwa anamjali sana. Tofauti ikatokea baada ya kuzaa

    Jamaa akapata wazo la kumuua mwanae, siku moja akiwa anajiandaa kwenda kazini aliamua achukue sumu ya unga akampaka mkwewe kwenye matiti, hapo ilitokea wakati wakiwa kwenye mapenzi. Baada ya mapenzi akaenda zake kazini

    Jamaa akiwa kazini, akapigiwa na mkewe huku akilia, mkewe akamwambia kuna tatizo kubwa limetokea aenda haraka. Mume akaaga kazini huku akijua ule mpango wake umetimia.

    Kufika nyumbani anakuta HOUSE BOY AMEKUFA, KUULIZA AKAAMBIWA NI SUMU IMEMUUA. JAMAA AKACHANYANYIKIWA ZAIDI
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Duh hii kali mkuu, ina maana Mama alikuwa anataka mtoto wake awe fundi viatu(kum'bemenda) maana House boy na Baba wanakula tu.
     
  3. serio

    serio JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    hehehe.,
     
  4. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh, hii kali!
     
Loading...