Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada yakuitwa dhaifu JK atua Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DOMA, Jun 20, 2012.

  1. D

    DOMA JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Leo tarehe 20 rais ametia timu Dodoma na kufanya mazungumzo na viongozi mbalimbali waandamizi akiwemo waziri mkuu japo mpaka sasa ajenda haijajulikana lakini hii ni shku moja baada ya kuitwa dhaifu na Mbunge wa Ubungo J .J Mnyika
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Dhaifu kweli kweli.....!
     
  3. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli, anasaidia kuthibitisha udhaifu wake. Yeye na hao viongozi waandamizi nani anatakiwa amfuate mwenzake?
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,995
    Likes Received: 3,543
    Trophy Points: 280
    Acha matisho,
    Amepelekwa dodma na udhaifu wake!!!!
     
  5. j

    jigoku JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hata akienda Dodoma leo na akafanya mikutano na Pinda na hata wabunge wake bado tuna sema kuwa ni dhaifu.ili aondokane na udhaifu huu labda atende kazi kama raisi asie dhaifu,kwa kufanya matendo ya kiutendaji yasio na udhaifu,over
     
  6. Ngararimu

    Ngararimu Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Ni jambo la heri kama kweli Raisi amesikia mawazo ya mnyika japokuwa alitolewa nje ya ukumbi, akatafakari, akaenda dodoma kwa mazungumzo na safu yake ya uongozi. Big up JK wapatie surprise wale wote waliosababisha ukadharaulika mbele ya wananchi wako. nafahaamu na ulishasema huna ubia na mtu kwenye urais wako patia wao extra drill mapaka watambue simba ni simba tuu.
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Bora aende akapate ufafanuzi wa karibu!!! But kwa nini ni baada ya kuitwa dhaifu isiwe ni kipindi kile madaktari waligoma na safari hakusitisha? Hapo si udhaifu!!!!
     
  8. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Kiguu na njia, ni kweli huyu jamaa ni dhaifu sana. Ishu gani hiyo, Nape tuambie plz
     
  9. Kilasara

    Kilasara JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 578
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani ni kwa sababu ya kuitwa "dhaifu" amekwenda Dodoma? Kama hiyo ndio sababu, basi ni dhaifu kweli kweli.

    Mara nyingi Watanzania wengi wamemshutumu J.K. kwamba anasita sita mno kutoa maamuzi, hasa kushughulikia mafisadi. Huu ni udhaifu.

    Hata ametamka kwamba wale wezi wa EPA wakirudisha mabaki ya fedha walizokwapua toka BoT watasamehewa!! Huu ni udhaifu mkubwa. Mwizi hupelekwa kortini na ikidhihirika ni mwizi, hufungwa. J.K. ameapa atalinda na kuhifadhi Katiba na Sheria ya nchi. Ni udhaifu kutolinda Katiba.
     
  10. B

    Blessing JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    [SUP]Hata kama ajaitwa DHAIFU na Mhe. Mnyika, kwani sisi Wa Tanzania we know and have seen his failure to perform as a PRESIDENT kwa hivyo it was an added on that it was cut up with Mhe. Mnyika to mention that huko Bungeni. RAIS gani, ajali nchi yake na watu wake ??? RAIS gani yeye ni starehe tuu na kutuibia na safari kemkem nje ??? He has proven a total failure and this is not coming out from Mhe. Mnyika bali sisi WATANZANIA ambae tunalipa KODI na WANATAFUNA nakutupa BUDGET MBOVU tena yakula tena. AISEE THIS IS A TOTAL SHAME.

    TUNASEMA, BUDGET HII IKIPITA TUNAWATAADHARI KWA WATAONA KITEMAUKUNI. TUKO TAYARI KUPIGWA NA BOMB YA FFU NA KUFA KWA NCHI YETU WAKATI WANAKULA PESA ZETU NA HATA MKOPO YA WAFADHILI WANAKULA BILA KUFANYA MAENDELEO YA NCHI ???? WE ARE ALERTING THEM THAT TI IS EITHER DEATH OR ALIVE WE WILL BE ON THE ROAD KUANDAMANA.
    [/SUP]
     
  11. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,560
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    kama ni ufafanuzi wa udhaifu angeenda BAKITA!
     
  12. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo amekuja kudhibitisha Udhaifu au Ushupavu wake?

    Mytake: Amekuja for huruma ya wabunge ili bajeti ipite.Zuga.com
     
  13. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kikwete ni mdhaifu wa upeo nchi imemshinda punguza uswahibanization
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ambulance ako nayo?
     
  15. Mirhea

    Mirhea JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I think calling him "mdhaifu" is understatement, cjui neno gani lingine ambalo linaweza kumfit impasavyo...
     
  16. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,449
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ameenda kuwashika masikio magamba wenzake kwani taarifa za chinichini zimeonesha kua bajeti itakataliwa uku kukiwa ma harufu za migomo ya madaktari na waalimu....Yani hali ngumu sana kwa DHAIFU kwani ata wabunge wake wasiojua nini maana ya bajeti wameshituka kuona DENI la Taifa likiongezeka kwa kutisha sasa kila gamba amekomalia apo tu...sasa anaenda kuwatisha ili bajeti ipite kwa kishindo lakini kwenye hii migomo sidhani km atasarimika
     
  17. TajiriMutoto

    TajiriMutoto Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Anajisamehe mwenyewe!
     
  18. K

    Kengedume Senior Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Raisi wa tanzania ni dhaifu na chama cha mapinduzi ni wapuuzi pamoja na wabunge pia mawaziri wote. ndo maana walimkalisha chini kumzuia kusoma report yake ktk mkutano wa nchi za ..............., alichofuata dodoma ni ku prove udhaifu wake, aibu kwa taifa na taasisi ya urais!
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Dhaifu hadi anakuwa reactive
     
  20. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Ningelikuwa JK, ningelimfundisha adabu mnyika!
     
Loading...