Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya walimu: Mapolisi nao wala bakora

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mwiba, Feb 17, 2009.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Baada ya walimu: Mapolisi nao wala bakora
    Posted Mon, February,16 2009
    Source Alasiri
    Leo ikiwa ni siku ya nne tangu Rais Jakaya Kikwete amfute kazi aliyekuwa Mkuu wa Wilaya ya Bukoba Kanali Mstaafu Albert Mnali kutokana na kitendo chake cha kuwadhalilisha walimu 31 wa shule za msingi wilayani kwake ambao...
    Mwenye habari hii atujulishe imetokeza kipande tu. Au ni wale waliokamatwa Malawi ?
     
Loading...