Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

baada ya tunda la siku moja, kajikata, karudi baada ya 2 months stori kibao anataka msamaha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sal, Nov 15, 2011.

  1. Sal

    Sal JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 500
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamaa baada ya kupewa uroda mara moja tu na mdada, akajikata, no phone calls, no emails, nothing...! mdada alikauka nae kumpima kama atawasiliana lakini wapi. miezi miwili imekatika jamaa kamtafuta mdada kwa simu, ilibidi dada amuulize mwenzangu nani maana namba alishafuta kwenye phone book yake, akajibu Ronny (sio jina halisi), dada kauliza, Ronny yupi maana nawajua wengi. Mkaka kwa aibu, Ronny wa Bank fulani (akitaja anakofanyia kazi). Mdada "oohh... za siku nyingi kaka.." jamaa sasa "aah.. bwana mimi sio kaka yako sema mpenzi. baada ya hapo jamaa akaanza mlolongo wa hadithi za abunwasi, yaliyomsibu hadi asiwasiliane for two months tena soon baada ya kupewa tunda. ukiangalia ni longo longo tu hakuna cha maana.
    Swali linakuja hivi: inakuaje upewe tunda siku ya kwanza baada ya kuzungushwa kidogo of course, kama kawaida ya ladies, halafu baada ya kuonjeshwa upotee moja kwa moja, for two months, ghafla ukurupuke na kuomba misamaha kibao na maelezo yasio na kichwa wa miguu, halafu utegemee kupata tena tunda au urudishwe tena kwenye line? Mi gift na kadi kibao za kuomba misamaha.
    To Gents: Unaweza kuhisi nini kimkimbiza huyu kaka then ghafla anaamua kurudi kwa nguvu zote na mi gift na card za kuomba misamaha kibao.
    To Ladies: ingekua wewe umefanya nini.
    Mwisho: not my story please msini attack, ni ya rafiki yangu. mimi nilimshauri mi gift achukue kwa vile hajamuomba ila aachane nae.
    USHAURI PLEASE
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    anataka tena tunda
    na safari hii akipewa harudi tenaaa
    .............................
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kwa hyo huyo rafiki yako anataka kutoa tunda tena sio?
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    kwikwi ronny mbaya huyoo. . . Anataka tunda tu hana lolote mkimbize
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Inawekana alipopewa tunda alinogewa na kuamua kwenda kumaliza kabisa ile ya zamani ili aje mazima mazima kama alivyofanya huyo jamaa si unajua tena.
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Msanii huyo, kaa chonjo!
     
  7. M

    MyTz JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    alikuwa njia panda, kusuka au kunyoa?
    sasa ameamua kusuka, mwambie best yako ampokee kwa mikono miwili...
     
  8. M

    MyTz JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa 7bu ameonesha tabia ya kurudi...
    basi ataendelea kurudi tu, ampe tuuu
     
  9. M

    Memyself n I Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Achana nae huyo ataku-do tena halafu atapotea tena this tym for a year........
     
  10. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Anataka ushahidi kwamba alichokiona mwanzo ndio hicho kilichopo kweli au ?
     
  11. Sal

    Sal JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 500
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    No, nimemwambie amkaushie kwanza mpaka wana JF watoe ushauri japo mpaka hapa naona inabidi atemwe fasta, na simu zake hakuna kupokea ila gift apokee kwa ajili ya kupunguza maumivu ya kukaushiwa two months.
    Au mnasemaje?

     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Labda wakati alipopewa tunda kwa mara ya kwanza lilikuwa bichi hivyo hakulifurahia, sasa amerudi kwa mategemeo kuwa limewiva vizuri..
     
  13. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hahahahaa!! hujatulia mkuu
     
  14. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hana lolote mchafuzi tu huyo Ronny,katoswa huko alikokuwa ndio anamuona huyo dada!
    Yani mwambie huyo dada amfukuze huyo bazazi km kibaka aliyetaka kumuuibia walet!
    Yani asimpe hata sekunde ya kumsikiliza ni tapeli tu huyo,yani hapo amekuja hit na akimbie tena!
     
  15. h

    hayaka JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyo hataki mpenzi bali anataka sexmate.
     
  16. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Simba akikosa nyama hula hata majani. Nadhani kakosa nyama huko aliko...
     
  17. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    tushaa wageuzaa mafungu ya nyanyaa...hiyo nyimbo inamfaa huyo dadaa,mkitupaaa tunasepaaa,tunarudiii tukiwaa na kiu tenaa
     
  18. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi naona ampe tuu kwani anaondoka nayo?

    yap,inawezekana jamaa alikua anatest kama ajiweke moja kwa moja au?

    ila mademu mna wakati mgumu sana


     
  19. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kama jamaa analipia hilo tunda kuna shida gani? Mana juzi tu hapa niliuliza inakuaje mdada anakuwa na mizinga hata kabla hajatoa tunda,nikajibiwa ni kawaida kwanza mi nihonge nae ndo anipe,c ni biashara hiyo nina uamuzi wa kuacha au kununua tena bidhaa,ni mtazamo tu
     
  20. m

    mwanawasi Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kama kumtema,amteme yeye na kila kitokacho kwake,haina maana et mtu humtak halafu unakinga mikono upokee mizawad ya kupunguza maumivu ya miez miwil kukaushiwa..kwa hyo akiendelea kukaushiwa atapata maumivu zaidi...so what then.!! What i c z,kama hamtak achape soli bila kugeukia zawadi,unless aruhusu kupewa zawad na pale jamaa nae atakapotaka zawad bac ampe..girl.,b strong and know what you want in yo life.!
     
Loading...