Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

baada ya ngumi za pua ccm yakimbilia mawe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngonini, Jan 18, 2011.

  1. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nakumbuka enzi za utoto wetu ilikuwa lazima upigane ili kuonyesha na wewe umekuwa na hutaki mtu akuonee. Ishara ya kujua kuwa umeshinda ni lazima umtoe damu ya pua adui yako. Katika ugomnvi ule mtu akipokee kipigo cha kutokwa damu ya pua kitu kilichokuwa kinalinda heshima ya aliyepigwa ni kukimbilia kwenye kifusi cha mawe na kuanza kuyarusha ovyo. Wakati huo damu zinatoka hakuna wa kukutuliza unarusha mawe mpka wakubwa waje kukutuliza ndipo unakubali. Pamoja na hayo bado unabaki kuwa ndiye uliyeshindwa na aliyekutoa damu atakuwa mtemi kwako siku zote.
    Ccm hii leo imekuwa kama huyu mtoto aiiyepigwa ngumi za uso inakimbilia udini badala ya kukubali kuwa imezidiwa kisiasa na cdm ndiyo mtemi wake. Hakika walipigwa makonde makali kwenye ule uchaguzo ambao hawatakaa wasahau mpaka wanaachia uongozi wa nchii hii.
    Jaamaa wakiguswa tu sasa hivi ni udini maana wanajua wakikaa humo hamna mtu mwenye akili wa kuwafuata maana ni kama kifusi cha mawe kwa mtoto aliyetolewa damu ya pua kwenye ugomvi. Tunasibiri mkubwa aje kuwatoa ccm kwenye kifusi cha mawe maana wanarusha ovyo hatakwa wapita njia wasiokuwa na hatia kisa tu ni hasira ya kutolewa damu ya pua na wababe wao. Mwenye nguvu mpishe suboria mnyonge wako hawa ni watemi kwako hutawaweza. Huu ni ushauri wa bure kwa ccm.
     
  2. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema ni mkusanyiko wa watu waliokosa vyeo na nafasi za ulaji ndani ya ccm. Hakuna lolote! sasa hivi wanainyemelea power sharing kilema kipya cha Afrika,wasahau!!! CCM ni chama kinachotumia busara la sivyo kuna baadhi ya viongozi wa cdm walipaswa wawe selo na nchi ikaendelea kutulia kama maji ya kwenye mtungi. Ushauri umetolewa na jeshi la polisi, cdm isubiri 2015 kama wanataka kuchukua dola, la sivyo muiache chama tawala kiendelee kujenga nchi.

    GZ
     
  3. d

    dotto JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hapa sio Zenji. baada ya Katiba mpya mambo yote kwisha kwa CCM. Usijifariji hivyo. Hakutakuwa na CCM milele ijayo.
     
  4. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Cdm will never share anything with chama cha mafisadi hii ni clear na ni sera ya chama. Forget it sir!
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa hawana jipya cha muhimu kwa sasa ni kukubali kushindwa!!
     
  6. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,444
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    I agree with you kwamba kweli wewe ni ground zero.
     
  7. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    mi sijui Ccm hawsomi alama za nyakati kiama chao ndo kimefika hatuwapendi na mwisho wao ni 2012 uchaguzi wao ndo utawamaliza ka ulikuwepo arusha tar 5 na tar 12 utajua kuwa wananchi wameichoka ccm fanya research africa vyama vilivyoleta uhuru n vingapi bado viko madarakani? So time and generation change ndio anguko lao haijalishi ni cdm au nani ndo atatakover pple want badilko la kweli na wanaamini cdm ndo chachu ya mabadilko kwa sasa so tusiwe na idea mgando ka hao vizee vya ccm
     
  8. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alipoingia Kibaki madarakani mwaka 2002 wakenya walidhani Malaika ameshuka kutoka mbinguni. Miaka mitano baadaya 2007 yuleyule malaika alisababisha vifo vy zaid ya watu 1000. Ninyi mnaoshabikia cdm na Dr. Slaa mjifunze kwa majirani zenu. Better the devil you know than the angel you do not know

    Gz
     
  9. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,444
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    Kama wote ni mashetani kwanini tuendelee na shetani huyohuyo tuuuuu? hivi mnafikiri CCM ni exceptional party in Africa.
     
  10. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,135
    Trophy Points: 280
    Kweli wewe unaota, unajua maana ya kujenga nchi wewe? au ulikuwa unamaanisha kubomoa nchi?

     
  11. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    use ur brain
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hovyo! Nahc utakuwa kama co RMKWERE basi ni JMAKAMBA. Uc2letee mawazo yako ya kilabuni. Shame on you!
     
  13. K

    Kimanzi Member

    #13
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na wewe ndo wale wale. Wewe ni mpigadebe tu wa vyama vya siasa. Tanzania kwanza mengine yanufuata.
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Anza kujifunza wewe na ukoo wako wote. Hta 2lipomwngiza shemejiyo mkwere madarakan 2lmwona ni zaid ya Malaika. Kumbe hta shetwan ana afadhal.
     
  15. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Shetani ni shetani tu hata akijipamba kama malaika, na hawezi kulinganishwa na malaika.

    Btw; Kibaki can not be compared to Dr. Slaa!! Kenyans politics are far diffrent from ours.

    what we see, its ccm politics looks alike kenyans politics; kenyans politics -tribalism while ccm politics - religious.
     
  16. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pumba
     
  17. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    I do not want any devil nor an angel I am just crying and struggling for my beloved counry by all means Freedom is coming
     
  18. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kilichotokea kenya si lazima kitokee tz nani alikwambia tunataka kuiga kenya? Kenya ni kenya na tzt ni tz hatunahaja ya kuwaiga watu! Wewe kazi yako kuiga kama cmcm ni wataalami wa kukopy sera za nchi nyingine halafu hawawezi kizitekeleza. Hebu niambie ni sera gani mbovu katika serikali yetu? Lakini ni ipi imeweza kutekelezwa kwa votendo? Acha mawazo ya kudesa ndugu yangu tanznia ina watu wazuri lakini wamebanwa na mafisadi wasifanye chochote. Unataka kumlinganisha kibaki na Dr. Slaa? Wakenya ni majambazi tu hayana utu wowote huwezi kuwalinganisha na busara za watanzania. Tunamwamini dr slaa maana we feel what he talks to us. Je ulishawahi kuguswa na hotuba yoyote ya mkwere toka aingie urais? Kama ni ndiyo basi wewe ni zero kama jina lako
     
  19. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,541
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Hiyo ndiyo njia muafaka ya kudai haki. kumwaga damu is a must.
     
  20. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huo ni uwoga tu. Watu wetu wanapaswa kujua kuwa kama vile ambavyo maisha huwa hayagandi, mabadiriko pia huwa hayazuiliki.
     
Loading...