Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Mauaji Arusha, Je Chadema wamesalimu amri?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Masaningala, Feb 1, 2011.

  1. Masaningala

    Masaningala JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 516
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Jamani nina uchu wa kujua haya yafuatayo: 1) Suala la uchaguzi wa Meya wa Arusha kurudiwa limefikia wapi? Je Chadema wamechukua hatua gani za ziada baada ya maandamano ili kuendeleza msimamo wao wa kutomtambua meya wa CCM? 2) Je msimamo wa Maaskofu bado ni uleule au wamesalimu amri? je Chadema wanadhani kwa kushikilia msimamo wao wanamatumaini ya kufaulu?

    Yeyote mwenye taarifa sahihi anieleweshe tafadhali.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Crap! Unahitaji kuleweshwa
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mueleweshe sasa acha upuuzi.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mpuuzi mwingine on the block!
     
  6. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Dr. Slaa amewambia waandishi wa habari jana kuwa madiwani wa Arusha wahudhurie vikao ila waandelee kupigania uchaguzi wa meya urudiwe
     
  7. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sio ugomvi
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mh,haya naona muuliza swali anapewa crap ingawa ni haki yake kujua ukweli wa hali ikoje arusha
     
Loading...