Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kuathirika na vvu sasa aokoka!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Oct 20, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Sijui kwa nini huyu jamaa yangu wa karibu sana afya ilipokuwa swafi hata kanisani alikuwa haendi na alikuwa gwiji wa fataki....................sasa mpira umemgeukia aumwa kisawasawa sasa amekimbilia kwenye ulokoli na hataki tena utani kwenye swala la kumcha Mungu kuna nini?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    unauliza kwanini tena jaman?kwanini umekwanini?
    kafanya la mbolea sana
    amrudie mungu atengenezee mapito yake
    sa wewe ulitaka aendelee na ushedwanii wake?
    mzidi kumtia moyo azidshe sala
    mungu anarehemu na muweza wa yote anaweza akamponya uo ugonjwa cz yote yalimalizwa pale kalvary ..magonjwa yooooooooooooooote,tabu zoooooooote zilifukiwa pale msalaban ni kiasi cha kuomba msamaha na kuomba huruma na msaaada wake yote yanawezekana
    KAFANYA LA UKWELI KUMRUDIA MUNGU.
    WEWE PIA ANZA KUMRUDIA MUNGU USISUBIRI MPK UIKANYAGE.
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Glory be to god
     
  4. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Naona una speed kali kuongeza post zako kaka enedlea bado kidogo ugonge post buku. :biggrin1: Ila elewa kuwa unachokiongelea hakina tija yoyote unatuuliza sie tusiomjua huyo jamaa yako kweli wewe timamu? sisi ndio wa kukuuliza wewe maana ni jamaa yako wa karibu kama unavyojinasibisha au wewe wa kutuuliza sisi details za jamaa yako wa karibu?

    Note*

    Mods watu kama hawa wawe na special attention maana wanajaza mi thread mingine haina kichwa wala miguu tukiwaachia hivi watakuja kutuuliza mambo ya wake zao ilhali wao ndio wanaowajua kiundani. Hawa watu wamulikwe!!! :director:
     
  5. L

    Limbwata Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi bw. Rutashubanyuma, ulitaka aje hapa JF nini????

    Halafu suala la mtu kuumwa na kumrudia Mungu wake hilo ni lake binafsi, mi nafikiri ungekuwa muungwana sana kama ungempongeza kwa uamuzi wake mzuri, kwani kwa Mungu hakuna linaloshindikana.

    Tuache Unyanyapaa...
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Maumivu ya kichwa huanza pole pole
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    amen:a s 103:
     
  8. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ni mtu wake wa karibu lakini it seems anataka sisi tutolee maamuzi yake huyo mtu wake wakaribu ilhali ukaribu alionao ungemsaidia kila kitu. Huyu jamaa sijui anafanya kazi internet kafee! yeye akiwaza tu anaanzisha ka thread
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ungefikiria mara mbili kabla haujaposti hiki ulichoandika sielewi kama unashangilia au unafurahia au ni message gani unataka ku percive
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kule iko Neema kuu
     
  11. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    .................!
    watu wanahangaika wakiona kote hakufai ndo umuhimu wa mungu unapojitokeza...........!
     
  12. p

    pierre JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    halafu unayasikia kama nyundo inagonga kichwani mwako.
     
  13. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kimbweka avatar! yako!!! Machachali kweli! MODS wameiona kweli hiyo banana!
     
  14. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ukiona hivyo, Mshukuru MUUMBA!
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Jamani si ndio starehe pekee ambayo mtu anakuwa hajaifanya??
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Habari za kunyumba
     
  17. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Badala ya kumshangaa mshukuru Mungu kwa ajili yake na endelea kumuombea.
     
  18. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #18
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ......Wewe!
     
  19. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huko ndiko wanakodanganyana wamepona na kuanza kueneza kwa wengine haswa mahouse girl,ambao huwa nanaenda huko kutafuta wachumaba,maana ktk matangazo ya haya makanisa ya kilokole ni 'njoo upate mchumba'
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Unajua nime (kumiss sana babu yako naye anabana sana khaa!!)
     
Loading...