Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya CCM kuzidiwa nguvu na CHADEMA kata ya Daraja mbili, Wapanga umafia dhidi ya Lema

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by LOMAYANN, Oct 23, 2012.

  1. L

    LOMAYANN JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,079
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wanabodi

    KATIKA KAMPENI ZA CHADEMA UCHAGUZI MDOGO WA DARAJA 2 LEO ENEO LA KWA KIBOKO MTAA WA JAMUHURI

    Kamanda Godbless Lema ameeleza maelfu waliohudhuria kampeni hizo kuwa Chama Cha Mapinduzi wampanga kwa kushirikiana na watu wengine kuchonga funguo ( Master Key) za ofisi yake ( ofisi ya mbunge - Arusha mjini) maana funguo zipo mahakamani na kufungua ofisi na kuweka silaha pamoja na madawa ya Kulevya na baada ya hapo kumuhisi Lema ni mwizi wa kutumia silaha pamoja na madawa ya Kulevya Polisi wamkamate Lema na kumuweka chini ya ulinzi wakapekue nyumbani kwake wakikosa Askari mmoja atoe wazo kwamba tuende kwenye ofisi yake ya zamani maana funguo zipo mahakamani. Wakienda wakute silaha na madawa ya kulevya basi kwa kufanya hivyo kwanza watakuwa wamevuruga harakati nzima za ukombozi pamoja na uchaguzi unaoendelea na kamanda apelekwe ndani CCM wapate hoja ya kuwaambia wananchi maana sasa hali yao ni mbaya kweli daraja 2 na Bangata za hapa Arusha.

    Kamanda Lema ameeleza wanaohusika ni wanaccm, maofisa wa serikali pamoja na Katibu wake wa zamani GERVAS Mgonja

    LEMA AMEMALIZA KWA KUSEMA KUWA MTU ANAPOPIGANIA HAKI MUNGU PEKEE NDIYE ANAMLINDA

    Naomba kuwasilisha wakuu

    Source: Mimi mwenyewe nilikuwepo
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wao wana shetani CDM ina Mungu Mtakatifu
     
  3. d

    dada jane JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi wanayo.
     
  4. j

    jail JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 421
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kama kweli ni siasa chafu zisizo na tija kwa taifa wakumbuke upinzani c uadui
     
  5. W

    Wimana JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Nimekumbuka kisa cha mtoto wa Mengi-Abduel na Kamanda wa kikosi cha kupambana na dawa za kulevya; Nzowa. Sijui iliishia wapi.
     
  6. c

    chama JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Isijekuwa anajihami na ukweli

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,170
    Likes Received: 2,410
    Trophy Points: 280
    Watashindana nasi ila hawatashinda...ccm ni manyang'au..
     
  8. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wametota,wamedoda!!
     
  9. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    sikio la kufa halisikiii dawa watashindana lakini hawatashinda wajiandae kuacha majukumu ya wananchi kwa chadema mapema wasitafute visingizio
     
  10. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Kama ni kweli,wabadili mbinu maana hii tayari ime-expire!!
    In GOD we trust!
     
  11. L

    LOMAYANN JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,079
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kamanda Lema ametangaza hadharani si kwa kificho ili umma utambue hila ya hawa magamba na amesema amewapigia simu wahusika wote na hata 2010 waliwahi kupanga hila nyingine ikashindwa na wanaompa Lema hizi taarifa ni watu kutoka kwenya ccm ila wale wapenda hakih
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Tuhuma za Ngongo ni usanii?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    CCM hii inatia aibu!
     
  14. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,062
    Likes Received: 3,602
    Trophy Points: 280
    ccm wamebanwa!!! takwimu za umiliki wa mpira zinasomeka chadema 92% na ccm 8%
    ccm wanaomba mvua kubwa inyeshe mechi iahirishwe, lakini hakuna hata dalili za wingu, jua linawaka kisawasawa, tunasubiri siku ya siku.
     
  15. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata siku moja sijawahi kukuona umetoa mchango unaoonyesha kwamba umetumia akili za kichwani. Huenda wewe ni mmoja wa wana-CCM tulioambiwa na Mheshimiwa Massaburi.
     
  16. P

    Penguine JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 956
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 60
    Wacha we!
     
  17. c

    chama JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu hayo ni maneno kutoka kwenye kinywa chake tunataka ushahidi; yeye kama ni mkweli na aje uthibitisho tunachokataa asije akakutwa na kosa la kuvunja sheria akadai ni njama za serikali.

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  18. c

    chama JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu sipo jamvini kufurahisha mtu naandika ninachokiamini unaweza nikosoe huwezi jimazie kimya hii ndio maana ya open forum ni mjadala na raha mjadala ni majadiliano upo hapo kamanda?

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  19. c

    chama JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ahaa mkuu kumiliki mpira sio kushinda sisi tunapiga bao

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  20. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Mtu amguse kamanda lema aone..2takula nae sahani moja sisi kama umma
     
Loading...