Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya ban ya mod, narudi kwa mtindo mwingine wa kifataki.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Muarubaini, May 5, 2012.

  1. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Narudi kwa bwebwe, na mtindo ule ule wa kifataki na kisharobaro, huku nikiwa nimetupia ki sharo sharo
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh pole kwa ban
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni usharobaro uliokupeleka Lupango?
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    angalia wasikuban tena
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,607
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Pole kwa ban.
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ila hizi ban bana! Afu unakuta wengi wanapigwa ban kwa sababu tu alimtukana f.ala flani hvi,ndo maana mi naomba sana kuwe na jukwaa ambalo litakuwa ban free zone,hata kwa kulipia wengine tuko tayari,humu majukwaani kuna people znakera sana.pole kwa ban mkuu rudi kwa mikogo yote wakome na wewe
     
  7. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Umemwona Rejao huko kifungoni?
     
  8. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Pole sana.. Welcome back..
     
  9. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Natamani bann he! Nimeropoka
     
  10. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante mkuu
     
Loading...