Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Azimo secondary dodoma na div 0 137

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by zubedayo_mchuzi, Feb 8, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Jamani hii shule serikali ina mpango gani???

    mwaka huu

    div 1=hakuna
    div i i= 5
    div i i i =11
    div iv =122
    div 0=137


    ADA NI KWA WALE WA HOSTELI NI ZAIDI YA MILIONI...
     
  2. M

    McJO-CHINAKA Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata hvo wamejitahidi ndugu. Hapa tatizo sio shule ila watoto ndio wazembe ,wengi wanawaza mapenzi na kuuliza disco 84-club na kwingine. Walim wanafundisha na si kufelisha.
     
  3. M

    Malolella JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Acha majungu ww, mbona city sec wamefeli zaidi Azimio? City one hakuna, two 2, three 14 four kibao na zero 172. Kumbuka watoto wanaoenda shule hizi ni wale walofeli kabisa std 7, pia ni hawa walopita fm 2 hatakama una wastani wa 2.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hivi, inakuwaje kwenye shule unakuta kuna aliyepata div 1 mmoja, chache div 2 afu na sifuri za kutosha? Tatizo ni walimu na vifaa ama tofauti ya juhudi na uwezo wa wanafunzi?
     
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hyo ya city nayo kali..record za azimio na ZERO NI HIZO HIZO KILA MWAKA.
     
Loading...