Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Awamu za Uongozi Ktk Taifa Letu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ELNIN0, Dec 31, 2009.

  1. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    JF,

    Tunaweza kufunga mwaka 2009 kwa kukumbushana tu kila awamu priority ilikuwa ni nini, Moja hadi tatu kwa ufupi ni hizi hapa, utata unakuja kwa hii yetu ya nne hadi sasa ni kipi katika hii miaka 4 tutakayoimaliza tunaweza tukiandika kwa ufupi?

    Awamu ya Kwanza: iliunda na kujenga umoja wa kitaifa. (Mwalimu)

    Awamu ya Pili: ilifungua milango na kupanua uwanja wa ushiriki wa wananchi kwenye uchumi na siasa. ( Mwinyi)

    Awamu ya Tatu: kurejesha nidhamu kwenye mapato na matumizi ya Serikali ( Mkapa)

    Awamu ya nne: ??? ( tunaweza sema - Maisha bora kwa kila mtanzania? ama ( JK)

    Happy NEW YEAR 2010 Wana JF.

     
Loading...