Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Avunja mahusiano kisa mimba kila mwezi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by JosM, Feb 23, 2012.

  1. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari wana jf'mm n member mzuri sana wa hii rum ila cjawahi ku comment chochote coz najikuta nasoma 2 comm za wa2 na kurifresh mind! Ok' leo nimejikuta natinga kwenye uwanja.majuz nilienda kumpa hi my best ndani ya story akaniambia ameamua kuachana. Na rfk yake wa kiume coz anapata mimba every month.,then ku2mia kinga hawez anapata fangas.msaidien kwa hili yuko sawa???????
     
  2. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari wana jf'mm n member mzuri sana wa hii rum ila cjawahi ku comment chochote coz najikuta nasoma 2 comm za wa2 na kurifresh mind! Nimeamua nimuache kila mwez mimba nimechoka best"nimaneno ya rfk yangu ndan ya mastory hebu mpeni ushauri jaman about condom zinampa fangasiiii! Thx.
     
  3. k

    kiparah JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hizi bangi hizi!!!
     
  4. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    ​Umeona ehe!
     
  5. m

    mbu-NGE Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nini hiki...?
     
  6. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    whaaat???
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Me cjakuelewa mkuu.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    hahaaahhahahhhaaaaaaaaaaaaa

    hivi mtoa mada mzima wewe?
    Umeona ulichopost? Heading na maelezo(ambayo yapo nusu) havioani......

    Lohhhhhh
     
  9. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Njoo kwa dady hapa ctakupa mimba ila ntakupa kiroba.
     
  10. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mpaka thread inanuka bange!
     
  11. m

    majogajo JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sikupenda kuchangia ila ngoja nichangie wana jf msishangae hili ni zao la shule za chama cha Nape.......yaani zao la shule za Kata. hii sio akili ya mtu mzima....tena wengine wanavutia bangi mdomoni ila yy anavutia mkun,,uni.
     
  12. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    nilihisi kuna ishu ya uhakika tutoe ushauri kumbe aaagghhrr
     
  13. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    bangi bangiiiiiii ukizidisha inakuwa noumer , bangi bangiiiii ukizidisha inakuwa sooooo
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu endelea kusoma posts za watu tu!
     
  15. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Teh teh teh teh Teh eh kazi kwelikweli ana mimba nini huyu jamaa
     
  16. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Yani umerudia kuandika bado unaandika utumbo........ We endelea kusoma comment tu inatosha
     
  17. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Ulevi ni noumer jamani.

    Nilikuwa stand by kusoma mkasa wa mimba kila mwez. Tusubiri labda atarudi kumalizia.
     
  18. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumradhi wanaJF kwa kuandika topic nusu, nimeirekebisha now tunaweza kuchangia mada.
     
  19. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh! Kama hawezi kutumia condom mwambie atumie rambo au jiandalie jeneza na bajeti ya mazishi yake kabisa
     
  20. m

    mtukwao2 Senior Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haina haja ya kuvunja uhusiano, mwambie aende hospitalini aondoe kizazi then kila kitu kitaenda sawa!!!!
     
Loading...