Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aukata uume wa mbakaji na kuupeleka Polisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, May 31, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mwanamke mmoja wa nchini Bangladeshi ameukata uume wa mwanaume aliyejaribu kumbaka na kisha kukipeleka kipande cha uume wa mwanaume huyo polisi kama ushahidi.

    Mwanamke huyo mwenye umri wa miaka 40 aliukata kwa kutumia kisu uume wa mwanaume aliyejaribu kumbaka na kisha alikichukua kipande cha uume huo na kukipeleka polisi kama ushahidi.

    Mwanamke huyo ambaye ni mama wa watoto watatu alishambuliwa na mwanaume huyo wakati amelala usiku wa jumamosi kwenye kibanda chake kilichopo kwenye kitongoji cha Jhalakathi nje kidogo ya mji mkuu wa Bangladeshi, Dhaka, taarifa ya polisi ilisema.


    "Wakati alipojaribu kumbaka, mwanamke huyo alichukua kisu na kuukata uume wake na kisha alikifunga kipande hicho cha uume kwenye nailoni na kukipeleka kwenye kituo cha polisi kama ushahidi wa tukio hilo la ubakaji", alisema mkuu wa polisi Abul Khaer wakati akiongea na shirika la habari la AFP.


    Mwanamke huyo alifungua kesi polisi akisema kuwa mwanaume aliyejaribu kumbaka ambaye naye pia ana umri wa miaka 40 ambaye pia ni baba wa watoto watano, alikuwa akimsumbua sana kwa miezi sita sasa.


    Kipande cha uume wa mwanaume huyo kilihifadhiwa kwenye kituo cha polisi kama ushahidi wakati mwanaume huyo mbakaji akiwa na uume wake kibubutu alipelekwa hospitali kwa matibabu zaidi ili kunusuru maisha yake.


    "Tutamtia mbaroni wakati hali yake itakapokuwa nzuri", alisema mkuu huyo wa polisi.
     
  2. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Du!! Makubwa.
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Monju Begum says her neighbour had been harassing her for months

    Police in southern Bangladesh say a woman cut off a man's penis during an alleged attempt to rape her and took it to a police station as evidence.
    The incident took place in Mirzapur village, Jhalakathi, about 200km (124 miles) south of the capital, Dhaka.
    Monju Begum, 40, a married mother of three, told police that neighbour Mozammel Haq Mazi forced his way into her shanty and started assaulting her

    BBC News - Bangladesh woman cuts off 'attacker's' penis
     
  4. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Du hii kali,kwa style hii lazima matukio ya ubakaji yapungue
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    safi sana...
     
  6. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    miamia
     
  7. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    excellent!!
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,366
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280
    Kajichukulia sheria mkononi!!!!
     
  9. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,544
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Huyu yuko serious hataki utani. Ila wa TZ wanatabia ya kuchomekea mtu kesi wakati walikubaliana
     
  10. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Bravo! Huku bongo angeambiwa asaidie polisi na cash zingemtoka!
     
  11. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    It's well 'n good
     
  12. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    safi! sasa kile kijiti ukikikata nacho kinacheza kama vile kidole au?
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ama kweli kua uyaone................sio magorofa
     
  14. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mmh sijaelewa kwa hiyo huyo jamaa alishamtaarifu atakuja kumbaka akatayarisha kikatio kabisa, lol
     
Loading...