Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Augustino Mrema kafunga wangapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Oct 16, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    huyu mzee ni mwenyekiti wa bunge kamati ya halmashauri za wilaya (naomba ni-correct kama nimekosea)
    alianza kwa kasi akidai atafunga wafanyakazi wengi walioiba hela za serikali
    lakini nashangaa yuko kimya,,je alifanikiwa kumfunga mtu yeyote?
     
  2. M

    Majasho JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 338
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sio kazi yake kfunga watu, and how can he do that, kazi yake ni kagua mahesabu ya serikali za mitaa any problem anawakilisha bungeni,
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    amelala fofofoooooo
     
  4. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliomba na ulinzi serikalini, na chopa.. Hahahaaa!
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lakini pia kamati yake ina mamlaka ya kuwaamuru walifuja mali za halmashauri wakatwe mishahara ili kufidia. Sijui amewafanyia wangapi hivyo
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    unakumbuka alivyomkalia kooni mkurugenzi mmoja kutoka same??alidai lazima afungwe,nafikiri ni wajibu wake
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Mzee wa watu anaumwa. Mwacheni apumzike.
     
  8. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hana meno ya kuamuru mtu afungwe!
     
  9. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Alimfunga john mrema wa chadema kule vunjo katika uchaguzi mkuu 2010 kwa kupata kura nyingi sana.
     
  10. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kamfunga mkurugenzi wa halmashauri na bunge wa chadema john mrema kwenye uchaguzi2010 kwa kura nyingi sana.
     
  11. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Si alienda kwa babu? kwani hajapona?
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,183
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Kwani ameshaamka usingizini? Kiacheni kidingi cha watu kalale salama.
     
  13. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    mkuu hii kazi yake ya kamati ya bunge serikali za mitaa alidai atafunga wengi,achana na mambo ya uchaguzi
     
  14. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    dogo siku nyingine ukiwa hauna cha kuchangia unafunga bakuli lako!
     
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Ni mwenyekiti wa kamati ya kudumu ya bunge ya serikali za mitaa mkuu.Ofcourse wakati anaongea kisukari kilikuwa juu na kwahiyo hakujua anaongea nini.......kama JK mwenyewe anagwaya wewe utaweza?
     
  16. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Apone wapi?yaani ndio amekuwa zezeta sasa akisinzia kidogo tu udenda huoo.
     
  17. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kamati nzima ilihongwa na wakurugenz wote wakawa kimiaa. Kafulila alitaka kuwalipoa bungen... Nae kama mwnykt wke mrema wote wakawa kimiaa! Njaa noma
     
Loading...