Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Augustine Matefu wa UVCCM aonja joto la rushwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kapwila Matulu, Oct 25, 2012.

  1. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    Yule kijana ambaye ni muhudhuriaji maarufu katika vipindi vya Malumbano ya Hoja vya kituo cha Televisheni cha ITV, Bw. Augustine Matefu, hatimaye walau sasa amejionea ni kwa nini CCM kinaitwa chama cha ufisadi na rushwa. Kijana huyo mara nyingi amekuwa akiwa upande wa serikali ya CCM katika malumbano ya hoja mbalimbali huku akitumia nguvu zake zote kuhakikisha CCM haikosolewi katika malumbano

    Lakini leo hii katika taarifa ya habari ITV, Matefu ameonekana akilalamika kwa uchungu juu ya matokeo ya uchaguzi wa UVCCM pale Dodoma huku akisema wazi kuwa waliochaguliwa walimwaga fedha za rushwa na alimshutumu waziwazi Martin Shigella.

    Bila shaka hilo ni fundisho kwa vijana wengine ambao wamekuwa wabishi wanapoambiwa kuwa CCM bila rushwa hakuna ushindi. Pole Matefu, ila sitegemei kukuona ukiitetea tena CCM mle studio kwenye malumbano!
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Labda alifikiri kupiga makelele kwenye luninga ingemsaidia kupata madaraka!!!!
     
  3. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Analeta siasa zile za Baba wa Taifa, si umeona hata mwanawe amepigwa chini. Money talk
     
  4. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,995
    Trophy Points: 280
    safi sana kuna sheria ya wajeda inasema usipo isikia utaionja........
     
  5. m

    malaka JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Da watu kama hawa wakibadilikaga wanasaidia sana. Karibu kijana M4C bado damu inachemka.
     
  6. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa sasa hivi bila kupitisha zile za kichina2 risasi uwanjani aisee hatufiki kokote!! hata hilo liuchaguzi likubwa
    litakua halina kazi ni malumbano na ukosefu wa amani tu, na huku mijihela kibao ya ndani na nje ya inchi yakiwa
    yameshapotea.
    Risasi ndio muokozi wetu juu ya rushwa, mdomo mtupu hautufikishi popote!!!
     
  7. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Dogo anatokwa na mapovu kama ndicho alichosomea.tupa kule yule mwenzake sijui aitwa asenga na siasa zao za kwenye Tv.
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hahahahhahaha tehetehe sasa yamemkuta
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ndani ya ccm inaangaliwa pesa sio una nini kichwani
     
  10. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,904
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Yaani wacivyokuwa na aibu wamem-dump mpaka mtoto wa muasisi wa taifa...! Kweli ccm hapo ilipofika haina tena breki.. Huyo Matefu ndo ajue kwanini ccm haipendwi hata kidogo..
     
  11. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,004
    Likes Received: 3,568
    Trophy Points: 280
    pole matefu, huwa unaboa ile mbaya unapotokwa mapovu kuitetea ccm, karibu tuikomboe nchi.
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hizo hela naomba kuuliza wanazitoa wapi? au wanaenda kuzichuja BOT? maana benk yenyewe imejaa watoto wa vigogo watupu maana you wonder uchaguzi wa nec, uwt na uvccm zote ni mamillions yametumika...wanatoa wapi hela..au tumuulize gavana wa bot?
     
  13. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Waganga njaa utawaona tuu kwa matendo yao.
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Huyu ndio alikua analalamika sana
    [​IMG]

    Lakini Augustine Matefu Aliyejifanya Mpemba pale Ubungo plaza kwenye maoni ya mchakato wa katiba.
    [​IMG]

    Matefu.JPG
     
  15. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa ni vilaza sana huyo asenge si ni yule anayevaa ga matambaa shingoni kama kaka yake mgulu?
     
  16. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,233
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Kalikuwa kamelewa sifa kutoka kwa wakubwa,sasa ameona kwanini watu wengi wake kwa waume waliosoma na amba hawajasomeshwa na serikali ya ccm wanaichukia sana CCM.
     
  17. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaa
    Umenikumbusha MASAKO mkuu,
     
  18. k

    kinai Senior Member

    #18
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bora tuige ya wachina. Twende kwa mtindo wa risasi tu. Kiongozi akithibitika kula rushwa au kuingia mikataba ya maslahi binafsi.
     
  19. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    umepatia vema mkuu sasa kama vijana wadogo ambao tunawategemea walipeleke hili taifa 50 yrs mbele mawazo mgando we ve along way to Go.:nimekataa
     
  20. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahaaaaaaaaaaaaaaa aya bwana napita tu, ntarudi mida flan.
     
Loading...